Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-MEN ครับ ตรงนี้ผ่านไงอะครับ ทำไงก็ฆ่ามันไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-MEN ครับ ตรงนี้ผ่านไงอะครับ ทำไงก็ฆ่ามันไม่ได้

ตามรูปเลยครับ

ไอ้ตัวข้างบน ใช้ E ตามด้วย Q ก็ไม่ได้

มีใครผ่านได้มั้งครับ บอกหน่อย

Comment

....

Comment

จอนมันยิงไกล้ถึงตัว ให้กดกัน (อย่ากดกันแช้ไว้ก่อน) แล้วมันจะสะท้อนกลับไป

Comment

มันยิงมากดตัว z ครับ มันจะปัดกลับคืน เเล้วโดนมันตายเอง กดให้ถูกจังหวะเท่านั้น

Comment

ง่ายๆ ตอน กระสุนจะโดนตัง รีบกด กัน มันจะเด้ง ต้องกดให้เข้าจังหวะ

Comment

ก็ พอจรวดมันไกล้ๆพุ่งมาถึงตัวเรา ก็กดZเลยครับ อย่ากดแช่ไว้ก่อนนะ มันจะกันไม่ได้

Comment

ติดตรงนี้เหมือนกัน แต่พอดี ลองกด Z ดู เท่ห์เป็นบ้าเลย

ปล. เหมือนเล่น tombrider

Comment

Working...
                X