Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแน๊ะนำ จาก ผู้ชำนาญการหน่อย ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแน๊ะนำ จาก ผู้ชำนาญการหน่อย ครับ

เนื่องจาก ผมอยาก เจาะฝาข้างเคส G-view ของผมอ่ะครับ ตัวที่ผัดลมใหญ่ๆอ่ะครับ
    ติดอะคิลิคใสอ่ะครับ
    อยากขอลิ้งค์แน๊ะนำขั้นตอนต่างๆ จากพวกพี่ๆ หน่อยอ่ะครับ เยอะๆ ยิ่งดี
    น้องใหม่ ยังไม่มีความรู้เลยอ่ะครับ
    อยากได้มาโมดิฟายเคสผมให้สวยๆด้วยมือตัวเอง อ่ะครับ

ปล.ฝากตัวหน่อยน่ะครับ

ในนี้แหละครับ ลองๆใล่ดู เยอะแยะ เลย

Comment

ถามน้าเลยครับ ถามถูกคนแล้ว น้าเอกก็อธิบายหน่อยจิครับ อิอิอิ

Comment

Working...
      X