Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามHDD WD GREEN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามHDD WD GREEN

คือว่าHDD GREENนี้มันไม่ทนหรอครับแล้วมันมีข้อดีข้อเสียตรงไหนบ้างอะครับถ้าคิดถึงความคุ้มอะกะรหัสKSอันไหนน่าเล่นกว่ากันอะงับผมเล่นประมาณ8ชม.ต่อวันนี้จะไหวไหมอะ

WD GREEN
    มันเป็นรุ่นประหยัดไฟ ช่วยลดโลกร้อน ที่ออกมาแทน WD Blue

Comment

Originally posted by rom555m View Post
      คือว่าHDD GREENนี้มันไม่ทนหรอครับแล้วมันมีข้อดีข้อเสียตรงไหนบ้างอะครับถ้าคิดถึงความคุ้มอะกะรหัสKSอันไหนน่าเล่นกว่ากันอะงับผมเล่นประมาณ8ชม.ต่อวันนี้จะไหวไหมอะ
      อุณหภูมิ ร้อนน้อยกว่า KS ไปครับ

แต่ก็ช้ากว่าเมื่อเทียบกับ KS

อีกอย่างช่วยโลกร้อนครับ ท่าน

Comment

ประัหยัดไฟกว่าด้วยครับ

Comment

Working...
        X