Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำ!!ของไม่มีขายมาช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำ!!ของไม่มีขายมาช่วยทีคับ

คือว่าพอดีผมไปพันทิพย์งามวงศ์วานไปซื้อคอม
    แต่ของมันไม่ค่อยมีจะลองไปพันทิพย์ประตูน้ำดู
    เรยอยากถามว่าร้านแถวพันทิพย์ประตูน้ำมีร้านไหนดีๆมั้งอะครับ
    แบบเขาประกอบให้เรยอะคับ

ไม่มีคนบอกเรยTT

Comment

หาอะไรอยู่เหรอครับ พันทิพน่าจะครบแล้วน่ะครับท่าน

Comment

COOLERMASTER REALPOWER 550W
        หาซื้อไม่เจออะครับ
        พอทราบไหมว่าที่พันทิพย์ประตูน้ำมีขายไหมครับ

Comment

Originally posted by 5205598 View Post
          COOLERMASTER REALPOWER 550W
          หาซื้อไม่เจออะครับ
          พอทราบไหมว่าที่พันทิพย์ประตูน้ำมีขายไหมครับ
          ร้าน ksc กับร้าน speccom น่าจะมีนะ
          แต่ว่าท่านเจอ 4770 บ้างไหมม

http://www.bangkokspace.com/content....cid=106&id=690 ร้านเนี่ย

ปล. พันทิพงาม มันแพงเซงเป็ด แต่ใกล้บ้าน = =

Comment

Originally posted by spash View Post
            ร้าน ksc กับร้าน speccom น่าจะมีนะ
            แต่ว่าท่านเจอ 4770 บ้างไหมม

http://www.bangkokspace.com/content....cid=106&id=690 ร้านเนี่ย

ปล. พันทิพงาม มันแพงเซงเป็ด แต่ใกล้บ้าน = =
            ร้านนี้เองเหรอเนี้ย= =เดวต้องไปหาใหม่

4770- -*อาจจะมาต้นเดือนหน้า(เห็นคนเขาบอกกันนะ)
            Last edited by 5205598; 15 May 2009, 02:57:11.

Comment

ผมขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ

E8400
              GIGABYTE EP45-DU3R
              RAM GSKILL PK 800 2Gx2
              PCI-E GTX275 ASUS
              PSU COOLERMASTER REALPOWER 550W
              HDD WD AAKS 640G

ถ้าผมติดพวกหลอดไฟกับfancaseเพิ่ม
              550W จะพอป่าวอะ- -
              Last edited by 5205598; 15 May 2009, 03:07:55.

Comment

เพิ่ม 1000 เปลี่ยนเป็น TT 650 q fan tough power

Comment

เปลี่ยนเป็นตัวนี้ได้ไหมครับ

iCute TiTaNium Pro 750W

คนอื่นว่ายังไงครับตัวนี้มันดีป่าว

Comment

ขุดหน่อยไม่มีคนตอบ- -*

Comment

ICUTE TK เอาเขามาขายครับ

Comment

พี่วิกรครับ
                        iCute TiTaNium Pro 750W ดีป่าวครับสำหรับสเป้คตามนี้อะคับ
                        E8400

เดวอาจซื้อพัดลมเป่าแรมพวกนี้เพิ่มอีกอะครับ
                        iCute TiTaNium Pro 750W ไฟจาพอไหมครับ

Comment

..

Comment

Originally posted by 5205598 View Post
                            พี่วิกรครับ
                            iCute TiTaNium Pro 750W ดีป่าวครับสำหรับสเป้คตามนี้อะคับ
                            E8400

เดวอาจซื้อพัดลมเป่าแรมพวกนี้เพิ่มอีกอะครับ
                            iCute TiTaNium Pro 750W ไฟจาพอไหมครับ
                            สบายๆครับ

Comment

Working...
                            X