Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX 295 ร้อนจังมันผิดปกติป่าวคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Zero_2528 View Post
    80 องศาไม่เห็นจะร้อนตรงไหนเลยนะครับ ถ้า 90องศา+ก็ว่าไปอย่าง อิอิ อย่าคิดมากครับการ์ดมันทนความร้อนได้สูงครับ ร้อนมากๆมันก็รีเครื่องไปเอง
    +10 เลยครับ 275 ผม ล่อไปซะ 95 องศา พัดลม AUTO ปกติ 40 รอบ พอร้อนมากก็ประมาณ 60-70 รอบ ก็ยังเล่นไปได้หลายชั่วโมง คิดอยู่อย่างเดียวร้อนมากเดี๋ยวมันก็รีเอง ประกันเหลืออีก 1 ปี อัดให้สุด ๆๆ อิอิ

Comment

ประกันอาราย เคมโลด เผื่อได้ 480 อิอิ ....

Comment

เอ่อ.... นี่มันกระทู้ปี 09 เลยนะ-*-

Comment

Working...
        X