Announcement

Collapse
No announcement yet.

Armed Assault 2 (ArmA2) ล่าสุดทางเว๊บหลัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อของแท้ไม่งั้นโดนวางยา 555+ -*- เก่งเหลือเกินเรื่องวางยาทีมนี้

Comment

ผมว่าเล่นยาก ภาคแรก เล่นไม่เท่าไรก็เลย มองหาศัตรูยากมาก ไม่รู้ข้างเรา
      หรือฝ่ายตรงข้าม

Comment

เล่นอยากมากเลยหาศตรูอยากและทำภารกิจแบบงงๆ

Comment

เล่นยากมากเกมส์นี้ARMA2.....ซื้อของแท้มา กลางปีที่แล้วลองเล่นไปได้แปปๆลบออกแล้วครับ....เล่นแล้วเครียดกว่าสนุก...แล้วที่สำคัญเล่นกับจอย360ได้ครับ...

Comment

ดีจริงๆ ที่ผู้พัฒนาเกมนี้พัฒนาเกมนี้ให้สมบูรณ์แบบไปเรื่อยๆ สงสัยต้องกลับไปลงเล่นใหม่อีกรอบแล้วละ

ถ้าเกมนี้เรื่องตัดบั๊กออกไปได้ เกมนี้เละคือสุดยอดเกม Action แบบ Tactical ในปัจจุบัน

โดยส่วนตัวผมให้ 9 / 10 นะสำหรับเกมนี้(หลังจากอัพ Patch 1.04 นะ)

ถ้าไม่ลง Patch นี้ 8 / 10 ก็พอ บั๊กเยอะจนหงุดหงิดเลยบางครั้ง

ปล.ได้มาในราคาถูกละเกมนี้ คุ้มจริงๆ
            Last edited by CannavaroJ; 1 Mar 2010, 23:20:34.

Comment

ตอนนี้หาดาวน์โหลดที่ไหนครับ หรือต้องซื้อกล่องมาอย่างเดียวเลย คือเห้นใน youtube มัน online ได้นะครับ มันส์มากๆ สมจริงๆมากเห็นว่ามีคนไทยเล่นเยอะอยู่ ชอบเลยละแนวสมจริงแบบนี้
              Last edited by zerpenteer; 12 Aug 2011, 22:26:33.

Comment

Working...
              X