Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปเจอสายถัก ลายแปลก ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปเจอสายถัก ลายแปลก ๆ

ท่าน slate จากห้อง General Hardware แนะนำร้านที่ซื้อสายถักแถวบ้านหม้อ ไม่ได้สปอนเซอร์หรอกนะ ร้านฝน อิเลคโีทรนิค
    จาก ดิโอล์สยาม ข้ามถนนตรงทางม้าลาย เดินเข้ามาในซอย ทิพย์วารี ซัก 10-20m. ซ้ายมือ จะเป็นร้านขายพวกเครื่องเสียงรถยนต์
    มีทางเข้าออกสองทางเป็นทางเดินรูปตัวยู เดินเข้าไปข้างในจะติดแอร์ ร้านที่ขายหลอด led เยอะๆอ่ะจะมี อยู่ตรงมุมๆตึกเลย มองไป เดี๋ยวก็เห็น เผื่อใครผ่านใปจะหามาทำมั่ง

เห็นสวยดีก็เลยซื้อมาลองทำดู
    ตามในรูป
    มีอีกสองลาย เป็นลาย ดำจุดขาว คล้ายงูเลยไม่ได้เอามา
    เสียอย่างเดียว มีขายขนาดเดียวเอง คือ ขนาด 5 มิล มั้ง ไม่แน่ใจ
    เห็นมีสายSATA ของกิกกาไบต์ เหลืออยู่ เลยลองทำดู

Last edited by meo95; 16 May 2009, 18:36:07.

lสวยดี

Comment

สวย

Comment

จึ๊ยเหมือนงูลอกคราบเลย

Comment

เสียอย่าง แข็งโครตๆ

ถ้าดัดไม่ดี แล้วเอาไปฝืนเสียบ

หัวหลวมเอาง่ายๆเลย

Comment

แหล่ม มีแถม

Comment

สวยดี มีขายเชือกมะนิลาไหมอ่ะ แถวบ้านหม้อจะมีไหมนิ

Comment

มีตั่งหลายแบบ หลายสี เริ่มเมตรละ40บาท ตามขนาด

Comment

เก่งนะครับ หาเจอจนได้ สายหุ้มหนังงูสวยดีครับ

Comment

น่าสนใจ ราคาเท่าไหร่ บ้างหรือครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
                      เก่งนะครับ หาเจอจนได้ สายหุ้มหนังงูสวยดีครับ
                      ต้องขอบคุณมากครับ ที่แนะนำร้านให้
                      Originally posted by kgb99 View Post
                      น่าสนใจ ราคาเท่าไหร่ บ้างหรือครับ
                      5 มิลจากในรูปผมซิ้อเมตรละ 30
                      8 มิล เมตรละ 45
                      10 มิล เมตรละ 55

Comment

สวยงามมาก หรู ดีครับ

Comment

สวยๆ ชอบแบบลายดำสลับขาวครับ PSU ของซิลเวอร์โสตนรุ่นเก่าใช้ตัวนั้นละครับ

Comment

เหลือก็แบ่งขายผมมั่งเด้อ

Comment

ใครไป ผมขอฝากซื้อหน่อยนะครับ ตจว. บ้านผมไม่มีขายเลยอ่ะ

Comment

Working...
                              X