Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ไฟนอล 8 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ไฟนอล 8 หน่อยครับ

คือผมมีความหลังฝังใจกับเกมนี้ คือผมเล่นไม่จบมันค้างที่แผ่นที่ 3 ตลอด ผมซื้อมาตั้ง 3 ชุดมันก็ค้างที่เดียวกันทั้ง 3 ชุด ต่อมาผมกัดฟันไปสั่งร้านเกมที่รู้จักกันซื้อแผ่นแท้ให้เลย คือมันคาใจอยากเล่นให้จบ อีกอย่างเป็นภาคที่ผมชอบมาก แต่ร้านเกมดังกล่าวกลับหาซื้อให้ผมไม่ได้ เขาบอกว่ามันไม่มีแล้ว (โห นี่อุตส่าห์ลงทุนจะซื้อแผ่นแท้นะเนี่ยT_T)

จึงอยากรบกวนถามหน่อยครับว่า ไฟนอล 8 ที่เล่นบนคอมเนี่ยมีขายมั้ยครับ ราคาประมาณเท่าไร

ขอบคุณนะครับ

ลองไปดู มาบุญครองดูนะน่าจะมีแผ่นแท้ขายผมก็ซื้อจากที่นั้นแต่เป็นของ Import นะมีอยู่ 1 ชุดยัง Seal อยู่ยังไม่อยากแกะหุหุ น่าจะประมาณ 1200 นะหุหุ ลองไปดูน่าจะมี FF7 ก็มีแต่นานมาแล้ว

Comment

ผมถามไม่ค่อยละเอียดเอง
      1.แผ่นแท้ของ play 1 ยังมีมั้ยครับ มีขายที่ไหนราคาประมาณเท่าไร
      2.เกมนี้มีเวอร์ชั่นที่เล่นในคอมมั้ยครับ ถ้ามีราคาประมาณเท่าไร

ขอบคุณนะครับ

Comment

1. ร้านเกมส์เก่า ๆ คงยังพอเห็นบ้าง พวกของค้างสต็อก

2. มีครับ แต่ไม่รู้ราคาเพราะเมื่อก่อน เจอให้โหลดฟรีมากมาย -*-

Comment

PS1 คงหาไม่ได้แล้วมั้งครับน่าไปหา Version Com เล่นแท้นะผมว่า^^

Comment

ของ PS1 คงต้องหาจากนักสะสมอ่ะ (ผมมี FFVII 1200 แหนะ)

ลองมองหาของPCตามเว็บบิตทั่วไป

Comment

PS1 นี้ต้องหาจากนักสะสมคงยากอะครับไม่มีใครปล่อยเป็นแน่หุหุ โดยส่วนตัวแล้วผมไม่เก็บแผ่นพวก PS นะเล่นแต่ Com อะหุหุ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับ

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
                ของ PS1 คงต้องหาจากนักสะสมอ่ะ (ผมมี FFVII 1200 แหนะ)

ลองมองหาของPCตามเว็บบิตทั่วไป
                ช่วยแนะนำเว็ปบิทหน่อยจิครับ มันมีแต่เต็มแล้วทั้งนั้น ไม่รับใหม่อะครับ

Comment

Originally posted by some like it hot View Post
                  ขอบคุณทุกคนมากครับ

ช่วยแนะนำเว็ปบิทหน่อยจิครับ มันมีแต่เต็มแล้วทั้งนั้น ไม่รับใหม่อะครับ
                  ถ้าอยากได้ของแท้แนะนำของ PC น่าจะหาได้ที่ MBK ชั้นไรมะรู้อะนานไปทีไม่ชอบเดินง่ะ
                  ไม่ 3 ก็ 4 มี้ง ที่ขายแผ่นแท้อย่างเดียว

Comment

มีให้โหลด เล่น ฟรี มั้ยครับ อยากลองเล่นดูมั่งอ่ะครับ
                    ขอบลิ้งค์ หน่อย

Comment

- -* อยากจะบอกว่า พอหาได้อยู่นะ

Comment

พิมพ แผ่น ps1 หาเอาครับยังมีเวปขายอยู่

Comment

Working...
                        X