Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ THERMALTAKE V9 กับ COOLER MASTER V8 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำ CM690

Comment

TT V9 หงาย PSU ไม่ได้ครับมันบังคับให้เป่าลงล่างอยู่แล้วมีกรองฝุ่นข้างล่าง ผมใช้ กับฮาเล็ม ก็เกือบติดฝา case ง่ะแต่ไม่ติดน่ะอีกนิดเดียว

Comment

Originally posted by HnumC4 View Post
        เมื่อวานแวะไปที่เซียร์มาเพราะที่1000ทิพเขาบอกให้ไปดูก็หมดเหมือนกับครับสำหรับ tt v9 พอดีเปลือยอยู่ครับจะมาใช้กับ ture back120 ไม่ทราบว่าได้หรือปล่าวครับ
        ผมใช้กับ 120 EX ขนาดน่าจะเท่ากัน ใส่เบียดลงได้พอดี ฝาเคสชนปลาย heat pipe ตอนถอดใส่ระวังฝาเป็นรอย
        ของผมให้เป่าลมร้อนออกด้านบนเพราะทางออกมันใหญ่ดี แต่ไม่รู้ว่าเพราะเป่าลมร้อนออกด้านบนหรือเปล่า
        ตัวพัดลมตัวบนมันห้อยลงมาตีกับขอบเคสเสียงสนั่นเลย แรกๆเคาะๆ หน่อยก็หาย
        หลังๆห้อยลงมามากจนพัดลมไม่หมุนเลย ตอนนี้ก็โมตามสไตล์ด้วย cable tie

ไม่รู้ว่าคนที่เป่าลมออกด้านหลังเคสเป็นมั่งไหมครับ

Comment

V9 ดี คอนเฟริม

Comment

Working...
          X