Announcement

Collapse
No announcement yet.

รางปลั๊ก belkin toshino zicron

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รางปลั๊ก belkin toshino zicron

อยากจะทราบว่า 3 ยี้ห้อนี้ อันไหนดีสุดอะครับ แล้วตัวไหนราคาไม่เลย 700 มั่งอะครับ พอดีจะหารางปลั๊กดีๆซักตัวหนึ่ง

belkin นี้หัวกลมใส่ได้ปะอะ -*- เห้นแต่แบนๆทั้งนั่นเลย

Comment

ผมชอบของ huntky นะ
      Last edited by GOLDGEAR74; 6 Oct 2013, 19:50:11.

Comment

แนะนำของ Wonpro แต่หายากหน่อยนึง คุณภาพไม่แพ้ Belkin แต่ถูกกว่าเยอะครับ

Comment

^
          ^^
          ^^^

+1 เลยท่าน ^^
          หาไม่ยากหลอก แต่มันไม่มีวางทั้วไป เอิ๊ค ๆๆ

Comment

wonpro หาได้ที่ไหนหรอครับ

Comment

เดินเจอที่พันทิพอะ
              ชั้น 1 ไม่ก็ชั้น m จำไม่ได้
              พวกร้านเล็กๆขายทั่วๆไป

Comment

ใช้กับเตารีด กาต้มน้ำร้อน ตู้เย็นไม่มีดับ...อิอิ

Comment

โดยส่วนตัวใช้ Belkin เพราะมันเป็นโรงงานผลิตสายไฟ น่าจะได้คุณภาพดี

Comment

belkinรุ่นเก่า ม่เกิน700
                    ส่วนรุ่มใหม่สีดำ ราคาพันอัพ

Comment

พูดถึงแล้ว ยี้ห้อ toshino ก็คุณภาพเหมือนกันนะครับ
                      ลองหาตัวที่มันดู ทน ๆ แข็งแรง ผมว่าเวิกครับ

ผมใช้อยู่ในห้องนอน โอเลยนะ ( เสียบ Notebook )

Comment

แล้วแต่ประสบการณ์จริงๆแหะ เพราะผมเคยใช้ Toshino ก่อนหน้านี้ ไฟลุกแล้วมันยังไม่ตัดไฟเลย ไฟลุกที่วงจรกันไฟตัวมันเองนั้นแหละ แต่ผมชอบใช้ Belkin มันมีทั้งแบบแพงและไม่แพง เลือกแบบไม่แพงน่าจะอยู่ในงบนะครับ แต่ผมเลือกแบบแพงสุดของมันมาใช้งาน เยี่ยมมากๆ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆงับ เดวพรุ่งนี้ผมไปพันทิพแระ -0-

Comment

Originally posted by asphere View Post
                            แล้วแต่ประสบการณ์จริงๆแหะ เพราะผมเคยใช้ Toshino ก่อนหน้านี้ ไฟลุกแล้วมันยังไม่ตัดไฟเลย ไฟลุกที่วงจรกันไฟตัวมันเองนั้นแหละ แต่ผมชอบใช้ Belkin มันมีทั้งแบบแพงและไม่แพง เลือกแบบไม่แพงน่าจะอยู่ในงบนะครับ แต่ผมเลือกแบบแพงสุดของมันมาใช้งาน เยี่ยมมากๆ

ของผมพังมะกี้ครับ สวิช เปิดปิดพัง ซื้อหลายตัง รุ่น CP-6M

Comment

ผมใช้ยี่ห้อ BiG C ^^ ราคา 250 บาท มี มอก. ด้วยแหละ

Comment

Working...
                              X