Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ หรือ ผู้เคยใช้ การ์ดจอรุ่น asus 4870*2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอท่านเทพอื่นๆบ้างครับ

Comment

ถูกโคตรๆๆ แต่เพาเวอร์มันไม่ถูกตามนะจ๊ะ

Comment

ผมว่าอย่างนั้นละครับ แต่คนบางคน บอก800w พอ

Comment

ถูกมาก...
          แต่ดูประกันก่อน

Power 800w รับได้สบายครับ

Comment

Asus ตัวนี้น่าจะประกัน Synnex น่ะครับ

ของถูกมากๆไม่ใช่จะมีปัญหาเสมอไป แต่ก็ควรระวังน่ะครับ

ถ้านัดเจอกับคนขายได้ก็ดี ถ้าให้โอนเงินก่อน เป็นผมคงไม่โอนครับ เสี่ยงเกินไป

Comment

PSU ประมาณ TT 850W

Comment

ขอบคุณครับ พี่ๆน้องๆ ชาว overclockzone ที่เข้ามาแนะนำ

Comment

Originally posted by kanentertain View Post
                  ถูกมาก...
                  แต่ดูประกันก่อน

Power 800w รับได้สบายครับ
                  รุ่นนี้มันรับประกัน 3 ปีไม่ใช่เหรอครับ
                  หรือมีอย่างอื่นอีก

Comment

Originally posted by electri View Post
                    รุ่นนี้มันรับประกัน 3 ปีไม่ใช่เหรอครับ
                    หรือมีอย่างอื่นอีก
                    ครับประกัน 3 ปีอย่าดูที่บิลอย่างเดียวซิครับดูวอยประกันชัวร์สุด ที่หลายท่านบอกให้ระวัง นัดเจอแล้วดูของจ่ายเงินกันตรงนั้นชัวร์สุดครับเพราะราคาแบบนี้ และถ้าประกันเริ่ม 9/51 จริง ถือว่าถูกมากครับ

Comment

Working...
                    X