Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อเมนบอร์ดใหม่ครับ ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อเมนบอร์ดใหม่ครับ ช่วยแนะนำทีครับ

จะซื้อเมนบอร์ดใหม่ครับ เล็งไว้ 2 ตัว

1. Asus P5QE
    2. GigaByte GA-EP45-UD3P

ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าตัวไหนคุ้มกับราคา

ขอบคุณครับ

รู้สึก Gigabyte จะถูกกว่านะครับ ดีทั้งคู่ครับแล้วแต่ชอบครับ

Comment

P5Q-E 5400-5800
      EP45-UR3P 4990 คับผม

Comment

GA-EP45-UD3P ครับ 5020 บาท

Comment

Originally posted by converseboy View Post
          GA-EP45-UD3P ครับ 5020 บาท

ขอบคุณทุกท่านนะครับ สำหรับคำแนะนำที่ดี

ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้ว

กะว่าจะเอา GA-EP45-UD3R ( คิดว่าคงไม่ต่อ Crosfire มั้ง )

วันจันทร์กะว่าจะสั่งแล้ว

ขอคำแนะนำอีกนืดคับ ว่าสั่งที่ไหนดี ( บ้านไกลไม่ค่อยได้เข้าจังหวัดคับ )

ขอบคุณคับ

Comment

TK กับ Jedi ครับ

ร้านไหนก็ได้

Comment

Originally posted by Ghost XP View Post
              ขอบคุณทุกท่านนะครับ สำหรับคำแนะนำที่ดี

ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้ว

กะว่าจะเอา GA-EP45-UD3R ( คิดว่าคงไม่ต่อ Crosfire มั้ง )

วันจันทร์กะว่าจะสั่งแล้ว

ขอคำแนะนำอีกนืดคับ ว่าสั่งที่ไหนดี ( บ้านไกลไม่ค่อยได้เข้าจังหวัดคับ )

ขอบคุณคับ
              แง่ว 4770CFกำลังนะ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                แง่ว 4770CFกำลังนะ
                ผมใช้ Asus EAH 3850 คับ

พอได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by Ghost XP View Post
                  ผมใช้ Asus EAH 3850 คับ

พอได้มั้ยครับ
                  เล่นเกม หรือว่า งานหล่ะคับ

ลิ้งreview hd4770นะคับ
                  http://overclockzone.com/zolkorn/yea...est/index.html
                  ลองดูก่อนฮะ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                    เล่นเกม หรือว่า งานหล่ะคับ

ลิ้งreview hd4770นะคับ
                    http://overclockzone.com/zolkorn/yea...est/index.html
                    ลองดูก่อนฮะ

ตอนนี้ส่วนใหญ่เล่นเกมส์มากกว่า ( เศรษฐกิจแย่ งานหด )

เป็นเกม Devil May Cry - Need for Speed ซะมากกว่าคับ

แต่ที่สังเกตุดู แต่ก่อนใช้ X1050 ภาพสวยดี แต่ช้า HD 3850 เร็ว แต่องค์ประกอบภาพดูไม่สมจัง

เป็นที่ตั้งค่าหรือเปล่าคับ ช่วยแนะนำด้วยคับ

ขอบคุณคับ

Comment

ตอนนี้ส่วนใหญ่เล่นเกมส์มากกว่า ( เศรษฐกิจแย่ งานหด )

เป็นเกม Devil May Cry - Need for Speed ซะมากกว่าคับ

แต่ที่สังเกตุดู แต่ก่อนใช้ X1050 ภาพสวยดี แต่ช้า HD 3850 เร็ว แต่องค์ประกอบภาพดูไม่สมจัง

เป็นที่ตั้งค่าหรือเปล่าคับ ช่วยแนะนำด้วยคับ

ขอบคุณคับ
                      มีงบสำหรับการ์ดจอหรือปล่าวฮะ เห็นเงินบอร์ดดี

Comment

กะไว้อยู่คับ คงอีกสักพักหนึ่งคับ

ยังไงแนะนำด้วยคับว่าเล่นตัวไหนแล้วอ้าปากค้างมั้งคับ

Comment

Working...
                        X