Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พูดได้คำเดียวครับ ว่า เมพขิงๆ

Comment

ต้องเอามาใช้งานกราฟฟิก3Dแน่นอนเลยทีเดียว !!

Comment

ของเค้าแรงจิงๆ

Comment

เหอๆมีคนซื้อก่อนผมอีกเหรอเนี้ยยย แหมมม แรงซะจริงๆ X4 955 BE ในดวงใจของผม

เดี๋ยวเดือนหน้าผมจะไปสอยถามท่านแล้วนะครับ อิอิ

ว่าแต่ว่าไปสอยมาจากร้านไหนเหรอครับ เห็นประกัน Dcom แล้วสยองแต่ไกล - -"

Comment

Originally posted by BlaCkCoMinG`z View Post
            เหอๆมีคนซื้อก่อนผมอีกเหรอเนี้ยยย แหมมม แรงซะจริงๆ X4 955 BE ในดวงใจของผม

เดี๋ยวเดือนหน้าผมจะไปสอยถามท่านแล้วนะครับ อิอิ

ว่าแต่ว่าไปสอยมาจากร้านไหนเหรอครับ เห็นประกัน Dcom แล้วสยองแต่ไกล - -"
            compute&more ครับ

Comment

มันยินยอมไหม ถ้ามันไม่ยินยอม ทรมานมัน ข่มขืนมัน ซีดส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์.

Comment

แล้วท่านใช้การ์ดจอออนบอร์ดเหรอท่าน มันดู เคสว่างจัง แต่ ซีพียู ในฝันผมเลยหุหุ

Comment

Working...
                X