Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้เรื่อ720be

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้เรื่อ720be

คือผมเหนเค้าว่า 3คอ มานเปิดคอที่4ได้จริงหรือเปล่าครับ
    ถ้ามันเปิดได้ มันจะเหมือน4คอปกติไหมครับ
    ถ้าเปิดได้เปิดยากไหมครับ

ที่หนึ่ง รอท่านต่อไป

เราใช้อยู่นะครับ 720 be รู้สึกดีมาก เดิมๆก็แรงแล้วนะครับ
    oc หน่อย ไม่ต้องเปิด สี่หัว ก็แจ่มแล้วครับ

แต่ถ้าอยากได้สี่หัวจริงๆ ซื้อรุ่นสี่หัวเลยครับ

ของผมเปิดคอร์สี่ไม่ได้ครับ
    ถ้าจะเปิดไม่ยากนะครับ แค่ปรับในใบออส

แต่ถ้าจะซื้อจริงๆ อย่าเสี่ยงกับการเปิดหัวเลยครับ
    โอกาสเปิดได้น้อยมากมาย

ถ้าเปิดได้แล้วปกติมั๊ย อันนี้รอท่านล่างครับ
    Last edited by choxfighter; 16 May 2009, 00:29:59.

Comment

เป็นบางตัว

Comment

เรื่องเปิดสี่หัวถือเอาว่าเป็นของแถมก็แล้วกันครับ อย่างหวังมาก

ได้บางตัว แถมถ้าเปิดได้ก็ไม่แน่ว่าจะเสถียร

ไม่ต้องเปิดหัวได้ก็แรงพอตัวแล้วครับ

แต่ถ้าอยากได้สี่หัวจริงๆ ไปดูเอาตัวที่มันสี่หัวอยู่แล้วจะเหมาะกว่า

Comment

Dun dun

Comment

อย่าหวังเรื่องการเปิดหัวเลยคับ

Comment

ช่ายครับอย่าหวังมาก 4หัวเป็นของแถมจริงๆ

แล้วก็ ความแรงมันก็ใช้ย่อยครับ ถ้าไม่เซียน
              คล็อก 3.2 ใช้ยาวๆก็เนียนแล้วครับ เพิ่มไฟแค่ 1-2สเต็ปก็นิ่งแล้ว

3คอร์แรงๆ ถ้าไม่ใช้งานที่เน้น 4คอร์ เช่น เอามาเล่นเกมแบบนี้
              ผมว่าคุ้มกว่า 4คอร์รุ่นล่างๆอีก เพราะเราใช้ไม่ถึงเอาแรงๆดีกว่า

Comment

เห็นด้วยครับของผมก็หมดลุ้นเปิดแล้วไม่เข้า วินโด 3 หัวก็แรงแล้วครับ ของ ผม 3.8 เล่นเกมทั้งวันสบายครับ

Comment

อย่าไปหวังมากครับ

Comment

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆครับ

Comment

Working...
                      X