Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามคนที่มีเกมส์StrongHoldภาคแรกเลยอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามคนที่มีเกมส์StrongHoldภาคแรกเลยอ่าครับ

คือผมติดเกมส์นี้มาหลายปีแล้ว

คือแผ่นผมมันหายครับ

แล้วตอนนี้ใครสามารถปล่อยให้ผมตาม cosmo,SB

ค่อยๆปล่อยก็ได้ครับ

คือผมอยากเล่นมากๆใครมีหลังไมค์มาได้เลยครับ

จำได้ว่าผมพอมีแผ่นนะ

ผมก็ชอบเหมือนกัน มีทุกภาคเลย ชอบบรรยากาศ กับ เพลงในเกมส์

มีไก่กุ๊ก ๆใล่กินข้าวด้วย ตรงตู้เสบียงนะ อิอิ

แต่ผมอัพไม่เป็นครับ แต่เล่น cosmo เหมือนกัน

Comment

ผมชอบเพลงในเกม มาก ๆ เลย แต่ไม่ชอบตอนอาหารหมด พากันตายเกลื่อนเลย

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
        จำได้ว่าผมพอมีแผ่นนะ

ผมก็ชอบเหมือนกัน มีทุกภาคเลย ชอบบรรยากาศ กับ เพลงในเกมส์

มีไก่กุ๊ก ๆใล่กินข้าวด้วย ตรงตู้เสบียงนะ อิอิ

แต่ผมอัพไม่เป็นครับ แต่เล่น cosmo เหมือนกัน
        Originally posted by assassin View Post
        ผมชอบเพลงในเกม มาก ๆ เลย แต่ไม่ชอบตอนอาหารหมด พากันตายเกลื่อนเลย
        ครับ

ยังไงถ้าไลท์แล้วส่งมาให้ได้ เท่าไรก็ไหวอิอิ

อยากเล่นมากมาย

Comment

Working...
        X