Announcement

Collapse
No announcement yet.

MICROLAB X3 VS MICROLAB X15

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MICROLAB X3 VS MICROLAB X15

x3/5.1 กับ x15 ตัวไหนเสียงดีกว่ากันครับ รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ
    เพราะว่ายังลังเลอยู่จะซื้อรุ่นไหนดีครับ

เหมือนผมเลย เลือกไม่ถูกเหมือนกัน แต่ผมอยากได้ x15 มากกว่า

Comment

x15 ไปเลยดีไซร์สวยกว่าเยอะซับ 8 นิ้ว ตอนนีผมก็เล็ง X15 ในใจเหมือนอยู่เหมือนกัน X3 5.1 หน้าตาลาวมาก

Comment

X15 สุ่มเสียงเป็นไงมั่งครับ ^ ^"~

Comment

ไหนๆก้อX15 แล้ว เก็บอีกนิดไปเอาH500เลยคับ

แจ๋มมากๆจนตกใจเอง
          อิอิ

Comment

ใครไปฟัง X15 มาแล้วเอามา review ให้มั่งนะครับ จะไ้ด้เป้นสาวกอีกคน

Comment

ลังเลด้วยเช่นกัน จะเอา 5.1 ไปใช้เล่นเกมโดยเฉพาะ ใช้กับ x-fi music

หรือว่าเพิ่มงบไป gigawork G500 เลยเข้าท่าไหมครับ

Comment

ผมว่าลำโพงx15ซับดีกว่านะเเต่x3ลำโพงลูกดีกว่าน้ำหนักเเม่เหล็กหนักมากของx15เบาๆไงไม่รู้

Comment

Originally posted by PuyZaBra View Post
                  ไหนๆก้อX15 แล้ว เก็บอีกนิดไปเอาH500เลยคับ

แจ๋มมากๆจนตกใจเอง
                  อิอิ
                  เก็บอีกนิดเอา S750 มือ 2 หมึ่นสอง

Comment

Working...
                  X