Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA 55nm 66nm มีผลตอนเล่นเกมมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA 55nm 66nm มีผลตอนเล่นเกมมากไหมครับ

ถามหน่อยครับระหว่าง
    EVGA GTX260 Superclock 216Core 55nm กับ EVGA GTX260 216Core 65nm เอามา OC

จะมีผลต่างกับประมาณกี่ FPS หรือต่างกันมากน้อยแค่ไหน ช่วยอธิบายทีครับ

ต่างกันเเค่เรื่องความร้อนครับ ถ้า Core Mem Shader เท่ากัน มันก็เเรงเท่ากันอยู่ดีครับ

Comment

มันจะต่างกันเฉพาะความร้อนและการกินไฟเท่านั้นแหละ

Comment

ครับๆ มั่นใจมากขึ้นแล้ว อิอิ

Comment

ถ้าต่างกันแค่ขนาด ก้ต่างกันแค่ ความร้อน/การกินไฟ/การoc

Comment

55nm น่าจะเย็นกว่ามั้ง เอิ๊กๆๆๆ

Comment

ไม่ต่าง

Comment

ความถี่เท่ากัน ก็แรงเท่ากัน แต่ร้อนมากร้อนน้อย การกินไฟ อันนี้มันต่างอยู่แล้ว

Comment

ราคาต่างกันมั้ยล่ะ...

Comment

Working...
                  X