Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็ง+เครียด จะลาheatcycleทั้งที เฮ้อ...เข้ามาหน่อยครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็ง+เครียด จะลาheatcycleทั้งที เฮ้อ...เข้ามาหน่อยครับพี่น้อง

และแล้วผมก็ทีโครงการ ลาออกจากclub heatcycle โดยมีงบอยู่ประมาณ30K โดยมีข้อแม้ว่า(เรื่องมากจริงเรา) ต้องมี express slot และจอ ไม่เกิน14นิ้ว ปัญหามันอยู่ที่
    1 y450 << แรง เกินงบได้เพราะใจรัก แต่ไม่มี express slot
    2 s57 <<ใหญ่ไป ตัดออก
    3 4535 << คุ้มดี แต่ดันไม่มี express slot
    4 4735 << มาใหม่ ddr3 ไม่มีexpress
    5 s42 << ไม่ชอบ hybrid หาdriver อัพยาก
    เอาตัวใหนดีครับพี่น้อง จอ13-14 การ์ดจอแยก(ขั้นต่ำ9300หรือgt105)+express เซ็ง.......

ถามท่าน ok.chok หน่อยครับexpress นี่คืออะไรหรอครับ คือผมก็มีงบประมาณนี้เหมือนกันครับ จริงๆอยากได้ y530 แต่เห็นว่าไม่มีแล้วเลยหาตัวแทนอยู่เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by Leopoldi View Post
      ถามท่าน ok.chok หน่อยครับexpress นี่คืออะไรหรอครับ คือผมก็มีงบประมาณนี้เหมือนกันครับ จริงๆอยากได้ y530 แต่เห็นว่าไม่มีแล้วเลยหาตัวแทนอยู่เหมือนกันครับ
      เอาไว้ใช้เสียบ AIR CARD และอุปกรณ์ต่อพ่วงอื่นๆครับ

Comment

นั้นสิ USB 3
        Firewire Yes
        DVI No
        D-Sub/VGA Yes
        e-SATA Yes
        HDMI Yes
        Card Reader 6 in 1
        Express Slot Yes
        Finger Print No

อันนี้รึเป่าอะ 450 ถ้าใช่มันก็มีนะท่าน

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
          เอาไว้ใช้เสียบ AIR CARD และอุปกรณ์ต่อพ่วงอื่นๆครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
            นั้นสิ USB 3
            Firewire Yes
            DVI No
            D-Sub/VGA Yes
            e-SATA Yes
            HDMI Yes
            Card Reader 6 in 1
            Express Slot Yes
            Finger Print No

อันนี้รึเป่าอะ 450 ถ้าใช่มันก็มีนะท่าน
            เอ...เดี๋ยวไปถามท่านแวมก่อนดีกว่า

Comment

ตามเสป็คที่ต้องการแล้ว
              ยังมีรุ่นเก๋าอย่าง Y430 / P7450 อยู่นะครับ
              คุณ ok.chok ที่ตอบโจทย์ได้

Comment

สงสัยจำอะไรมาผิดรึเปล่า 5+

เห้นรุ่นน้องมันก็มีนะ t6600 +gt110 รึไงนี่ละ

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
                  สงสัยจำอะไรมาผิดรึเปล่า 5+

เห้นรุ่นน้องมันก็มีนะ t6600 +gt110 รึไงนี่ละ
                  ล่าสุด สายรายงานว่าไม่มีครับ อดไป

Comment

งั้นก็มั่วอีกแล้ว โน๊ตบุคเช็ค แล้วไม่ค่อยแก้นะ

Comment

โอย..มึน ... ต้องกลับไปมองs42อีกรอบ hybridช่างมัน โมdriverเอาก็ได้ มองlm-18ไว้ CPUไม่ต้องแรงมาก อยู่ในงบเพราะตอนนี้โดนตัดงบซื้ออาวุธ ห้ามเกิน30k
                      ps. ท่าน 12345678910 หรือท่านใดที่อยู่ภูเก็ต ร้านใหนมีบ้างครับ สิ้นเดือนจะไปสอย รอปล่อยไอ้ด่างก่อน
                      Last edited by ok.chok; 16 May 2009, 14:01:17.

Comment

งั้นก็มั่วอีกแล้ว โน๊ตบุคเช็ค แล้วไม่ค่อยแก้นะ
                        ท่านแวม ฟันธงแล้วครับ ไม่มี .....เซ็งเป็ด

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
                          โอย..มึน ... ต้องกลับไปมองs42อีกรอบ hybridช่างมัน โมdriverเอาก็ได้ มองlm-18ไว้ CPUไม่ต้องแรงมาก อยู่ในงบเพราะตอนนี้โดนตัดงบซื้ออาวุธ ห้ามเกิน30k
                          ps. ท่าน 12345678910 หรือท่านใดที่อยู่ภูเก็ต ร้านใหนมีบ้างครับ สิ้นเดือนจะไปสอย รอปล่อยไอ้ด่างก่อน
                          แถวหาดใหญ่ได้ไหมครับพอรู้ ภูเก๊ดไม่รู้ ผมไม่ใช่พนักงานเบนคิว(หาดใหย่รู้มีคนโพสถามในคลับเบนคิวตามลายเซ็น)

ไงรอถามพี่q เบนคิวให้ อันนั้นสายตรงเบนคิว

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                            แถวหาดใหญ่ได้ไหมครับพอรู้ ภูเก๊ดไม่รู้ ผมไม่ใช่พนักงานเบนคิว(หาดใหย่รู้มีคนโพสถามในคลับเบนคิวตามลายเซ็น)

ไงรอถามพี่q เบนคิวให้ อันนั้นสายตรงเบนคิว
                            ที่ภูเก็ตมี it city << ไม่รู้มีป่าว แต่เมื่อก่อนเคยไปดูs41 แต่ตอนนี้ไม่รู้มี s42-lm18 ป่าว แล้วราคากลางตอนนี้เท่าไรครับ

Comment

ผมอัพเดตที่หาดใหญ่ให้ละกัน ที่ภูเก๊ตไม่ทราบจริงๆท่าน

ร้านที่ขายเบนคิวเยอะก็ที่ร้าน CyberTech มี2 สาขาครับ
                              1.คาร์ฟู
                              2.ร้านข้างบ้านนายยกเคร่ง ข้างๆถนนช่องเขา 318-320 ถ.ธรรมนูณวิถี

ขายทุกยี่ห้อ แต่เน้นBenQ กับ Acer
                              #####################################
                              ซื้อจากร้านJIB1 ค่ะ อิอิ อยู่เบตง แต่ซื้อที่หาดใหญ่ อิอิ

########################

ผมก็อยู่หาดใหญ่ครับ แต่ตอนนี้เรียนอยู่ที่ภูเก็ต

กลับหาดใหญ่เป็นประจำ

ลองดูที่ Dcom หรือ ไม่ก็ Software House ก็ได้ครับ อยู่ไกล้ๆ JIB เหมือนกัน

หากไม่มีของให้เค้าสั่งให้ครับ

Dcom ต่อลองดีๆ อาจไม่เอา Vat

แต่เครื่องผมซื้อที่กรุงเทพอ่านะ

อลงดูนะ ออิอิ
                              #############################

เครดิตจากลิงค์นี้

http://www.****************/board/vi...extra=page%3D1
                              #####################################################

ไม่ก็สั่งซื้ออนไลน์จากเวปนี้(เพื่อนผมซื้อไปแล้วเชื่อถือได้)

สั่งซื้อ Online(ส่งฟรีทั่วประเทศ)

1. www.108notebook.com (ทั่วประเทศไทย)
                              Hot Line: 089-111-5515 ตลอด 24 ชม. (English: Please call 089-157-5258)
                              Office Tel: 02-749-0258 เวลาทำการ จ.-ส. เวลา 9.00 – 17.00

Comment

Working...
                              X