Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-MEN ไม่ผ่านด่านที่มีหัวกะโหลกมีไฟที่ตาข้างขวาอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-MEN ไม่ผ่านด่านที่มีหัวกะโหลกมีไฟที่ตาข้างขวาอ่ะครับ

X-MEN ไม่ผ่านด่านที่มีหัวกะโหลกมีไฟที่ตาข้างขวาอ่ะครับ
    ที่มีสะพานข้ามไปอ่ะครับไม่รู้ต้องทำไงครับ

รูปครับ บอกไม่ถูก

Comment

Originally posted by mlink View Post
      ที่มีสะพานข้ามไปอ่ะครับไม่รู้ต้องทำไงครับ
      เข็นรูปปั้นที่มีไฟไปที่โคมไฟด้านซ้าย พอไฟติดก็ไปต่อได้ครับ

Comment

นำตุกตาที่มีไฟลากมาตรงคอปเพลิงที่ดับ ไฟจะติดสองตา แล้วลากอันเดิมมาทับสวิส เปิดลูกกรง

Comment

Originally posted by lampofgod View Post
          นำตุกตาที่มีไฟลากมาตรงคอปเพลิงที่ดับ ไฟจะติดสองตา แล้วลากอันเดิมมาทับสวิส เปิดลูกกรง
          อย่างนั้นเลย

Comment

Working...
          X