Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ VGA รุ่นที่ถูกที่สุด และ ดู HD1080i ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ VGA รุ่นที่ถูกที่สุด และ ดู HD1080i ได้ครับ

สวัสดีครับ

ขอรบกวนหน่อยครับ

ช่วยแนะนำ VGA รุ่นที่ถูกที่สุด และ ดู HD1080i ได้ครับ

ใช้ดูหนังอย่างเดียวครับ หนัง HD ดูกับจอ LCDTV ความละเอียด 1333*768 ครับ

ขอ 2 แบบ นะครับ ทั้งแบบที่เหมาะกกับ 720p กับ 1080i ครับ

ขอบคุณครับ

HIS 4670 ICEQ4

ประมาณ 2900 บาทค๊า

Comment

Originally posted by converseboy View Post
      HIS 4670 ICEQ4

ประมาณ 2900 บาทค๊า

แนะนำเป็นตัว Overclock แพงกว่า อยู่ 2-3 ร้อยแต่เร็วกว่า
      เป็นการ์ดที่ ทำมาจากโรงงานแล้วด้วย

Comment

ขอบคุณมากครับบบบ

ได้โจทย์ใหม่มาอีกครับ
        ปะป๊าใจป้ำ ถอย lcdtv SONY 40 นิ้ว fullHD มาสดสดร้อนร้อน

แนะนำด้วยครับ vga ตัวไหนดี

และมีที่ถูกถูกกว่านี้อีกมั้ยคับ

Comment

Working...
        X