Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์คอมเน่าๆหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์คอมเน่าๆหน่อย

ข้างในเปลี่ยนไปหลายรุ่นแล้วแต่เคสก็ยังใช้ตัวเดิมตั้งแต่ซื้อเครื่องแรก(ความจริงไม่มีตังซื้อเคส)

แจ่มดีครับ

ลาวดี อิอิ

Comment

ดำได้ใจครับ

Comment

แจ่มเลยครับ โล่งดี

พัดลมซิ้งไม่น่าหันไปทางนั้นนะ มันจะสวนทางกับ พักลม psu ครับ

ถ้าไม่เป่าไปด้านหลัง ก็ควรเป่าขึ้น ลมจะได้ไปเป็น ทางเดียวกัน
        Last edited by kgb99; 16 May 2009, 14:13:45.

Comment

ดำดี สีไม่ตก

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            แจ่มเลยครับ โล่งดี

พัดลมซิ้งไม่น่าหันไปทางนั้นนะ มันจะสวนทางกับ พักลม psu ครับ

ถ้าไม่เป่าไปด้านหลัง ก็ควรเป่าขึ้น ลมจะได้ไปเป็น ทางเดียวกัน
            มันใส่ได้แค่บนกับล่างครับ ถ้าเอาพัดลมไว้ข้างล่างมันจะดูดความร้อนจากการ์ดจอครับก็เลยต้องเอาไว้ข้างบนให้มันเป่าลง

Comment

อ๋อครับ แต่ ผมว่ายังไง ให้ลมออกข้างบนน่าจะดีกว่า เพราะยังไง ลมร้อน มันต้องลอยขึ้นข้างบนอยู่ดีครับ

และถ้าติดแบบนี้ พัดลมจากซิ้ง จะ แย่งลม จาก psu นะครับ ทำให้ลม เข้าทั้ง ซิ้ง และ psu ได้ยากกว่าเดิมนะครับ

ทำให้ไม่เย็นทั้ง 2 อย่าง ยังไงก็ลองพิจรณาดุครับ ผมแค่แนะนำเฉยๆ

Comment

สวนทางกับ POWER ระวังเสียงลมมันหอนนะครับ อีกตัวจะเป่าลง อีกตัวก้จะดูดขึ้น -0-

Comment

เจ๋งไปเลยครับ

Comment

ดำดี

Comment

Working...
                    X