Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ EVGA ที่ขอนแก่นมีขายไหมครับ ถ้ามีร้านไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ EVGA ที่ขอนแก่นมีขายไหมครับ ถ้ามีร้านไหนครับ

ตามนั้นเลยครับ

ไม่น่ามีนะ โทรสั่งกับ tk com เอาเลยครับ

Comment

EVGA คนรับเข้ามาขายในไทยมีแต่ TKcom มั้งครับ -0-

ซึ่งอยู่พันทิพย์ประตูน้ำ

www.tkcom99.com

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

มีครับ ข้างร้าน IT CITY ชั้น 4 อยู่ติดร้านขาย CD

Comment

Originally posted by royyime View Post
            มีครับ ข้างร้าน IT CITY ชั้น 4 อยู่ติดร้านขาย CD
            ท่านนี้หมายถึงร้าน PR computer ร้านนี้เค้าสั่งของจากร้านtkcomมาเหมือนกันครับ อยากจะบอกว่าขายแพงมากๆเคยเห็นมั้ย MX-2 หลอดละ490 สั่งจากร้านtkเองดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by hurahara View Post
              ท่านนี้หมายถึงร้าน PR computer ร้านนี้เค้าสั่งของจากร้านtkcomมาเหมือนกันครับ อยากจะบอกว่าขายแพงมากๆเคยเห็นมั้ย MX-2 หลอดละ490 สั่งจากร้านtkเองดีกว่าครับ
              ยืนยันว่าแพงอีกเสียงแต่ทำไงได้มีร้านเดียว

Comment

[QUOTE=Khow;7894317]ยืนยันว่าแพงอีกเสียงแต่ทำไงได้มีร้านเดียว[/QUOTE

มันคิดว่ามันขายได้ก็ปล่อยแม่งไป ขายของแม่งคิดว่าคนอื่นโง่กว่ามัน ขายของเอาเปรียบคนอื่นแม่งขายไม่ได้หรอก ไอ้ IT ที่ว่ามันอยู่ ฟอร์จูนใช่ไหม ไม่ต้องเกรงใจใครหรอกเวลาจะด่ามัน
                เพราะ ไอ้ร้านที่อยู่บนห้าง ฟอจูนร์ แม่งขายของแพงเกือบทุกร้าน เคยไปเดินครั้งเดียว ครั้งต่อไปไม่กล้าแม้แต่เฉียดไปเลย ไม่รู้สมองพวกแม่งทำด้วยอะไร ถึงคิดว่าพวกเราซื้อของที่มันขาย(ในราคาที่โครตแพง)....ขอด่าทีเถอะ...ไอ้ตัวเงินตัวทอง...............

Comment

[QUOTE=jarr;7895287]
                  Originally posted by Khow View Post
                  ยืนยันว่าแพงอีกเสียงแต่ทำไงได้มีร้านเดียว[/QUOTE

มันคิดว่ามันขายได้ก็ปล่อยแม่งไป ขายของแม่งคิดว่าคนอื่นโง่กว่ามัน ขายของเอาเปรียบคนอื่นแม่งขายไม่ได้หรอก ไอ้ IT ที่ว่ามันอยู่ ฟอร์จูนใช่ไหม ไม่ต้องเกรงใจใครหรอกเวลาจะด่ามัน
                  เพราะ ไอ้ร้านที่อยู่บนห้าง ฟอจูนร์ แม่งขายของแพงเกือบทุกร้าน เคยไปเดินครั้งเดียว ครั้งต่อไปไม่กล้าแม้แต่เฉียดไปเลย ไม่รู้สมองพวกแม่งทำด้วยอะไร ถึงคิดว่าพวกเราซื้อของที่มันขาย(ในราคาที่โครตแพง)....ขอด่าทีเถอะ...ไอ้ตัวเงินตัวทอง...............
                  อยู่ขอนแก่นไม่ใช่หรอครับ ที่เขาพูดถึงน่ะ ร้าน PR Computer ไม่ใช่หรอ

Comment

[QUOTE=13loCk;7895425]
                    Originally posted by jarr View Post

อยู่ขอนแก่นไม่ใช่หรอครับ ที่เขาพูดถึงน่ะ ร้าน PR Computer ไม่ใช่หรอ
                    อ้อ เหรอครับ โทษทีครับ นึกว่า ไอ้พวกที่ชอบขูดเลือดขูดเนื้อคนอื่นเพื่อตัวเอง แม่งเลวซิบหาย ไอ้สันดานตัวเงินตัวทอง

Comment

[QUOTE=jarr;7895287]
                      Originally posted by Khow View Post
                      ยืนยันว่าแพงอีกเสียงแต่ทำไงได้มีร้านเดียว[/QUOTE

ต้องอย่างนั้น อย่างงี้ต้องถอน

Comment

ร้าน PR com อยุ่ขอนแก่นครับ ผมก็หาอุปกรณ์เสริมแถวๆนั้นบ้างนะ
                        แต่ตอนนี้มาทำงานไม่ได้แวะขอนแก่นแล้วแวะกทม.ดีกว่าใกล้กว่า

Comment

TK com ดีๆ

อิอิ

Comment

Working...
                          X