Announcement

Collapse
No announcement yet.

(งานเข้า) อุ้ยตาย~ ลุงบิลไม่ต้อนรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (งานเข้า) อุ้ยตาย~ ลุงบิลไม่ต้อนรับ

หลังจากเมื่อวานซืน ผมเพิ่งส่งเมล์ไปสอบถามสินค้าจากเว็ปๆ นึง

รุ่งขึ้น ก็มีงานเข้าอย่างที่เห็น

ลองเมล์อื่นก็ไม่ใด้ เข้าเอ็มก็เช่นกัน สงสัยว่าจะถูกแบนใอพีเสียแล้วกระมัง ??!!

TT&T 3 เมก ใครโดนเหมือนผมมั่ง ??

เมล์ตูเก็บรักษาอย่างดีมา 5 ปี

แสรดดดดดดดด !!!

เออลืม

ไม่ไช่มันเพิ่งเป็น มันเป็นมา 3 วันแล้ว

ผมเลยมาโพส เผื่อใครรู้มั่ง

Comment

ดันหน่อย

สรุปมัน(ผม)โดนอะไร ?

Comment

แล้วลองใช้IE หรือยังคับ - -*

Comment

เอ้า ! เข้าใด้เฉย ?

ทีเมื่อวานยังเข้าไม่ใด้ทั้งคู่ กวงติงแท้

ขอบคุณครับ

Comment

??

Comment

กด Or you can add........ข้างล่างเข้าไปครับ

ยินดีช่วยเหลือ อุ้ม 085 110 1118 รับวางระบบ/lan/wireless/กล้องวงจรปิด

Comment

-*-.

Comment

Working...
                X