Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hyper Transport Configuration ใน M3A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hyper Transport Configuration ใน M3A

ผมใช้ M3A และ 4400+

ผมลองเข้าไปสำรวจใน Bios ไปเจอกับเมนู

Hyper Transport Configuration

ในนั้นขึ้นเป็น Disable หมดครับ

ไม่ทราบว่าจะต้องเปิดตัวไหนถึงจะได้ประสิทธิภาพที่ดีขึ้น

ขอบคุณครับ

ดัน รอท่านถัดไป อิอิอิ

Comment

ไม่มีท่านใดทราบเลยหรือครับ ?

Comment

ท่านต้องเข้าใจนะครับ แต่ละท่านใช้บอร์ดไม่เหมือนกัน รวมทั้งท่านเองจู่ๆมาถามไม่มีราละเอียดเลยคงหาคำตอบยากครับ

Comment

Enable มัน แล้วเดี๋ยวจมีเมนูโผล่เพิ่มขึ้นมา แล้วก็มั่วต่อได้เลยครับ

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
            ท่านต้องเข้าใจนะครับ แต่ละท่านใช้บอร์ดไม่เหมือนกัน รวมทั้งท่านเองจู่ๆมาถามไม่มีราละเอียดเลยคงหาคำตอบยากครับ

จะพยายามหารายละเอียดเพิ่มก่อนในการตั้งคำถาม ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของคุณครับ

Comment

Originally posted by smilesquar View Post
              Enable มัน แล้วเดี๋ยวจมีเมนูโผล่เพิ่มขึ้นมา แล้วก็มั่วต่อได้เลยครับ

จะลองทำตามคำแนะนำดูครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
              X