Announcement

Collapse
No announcement yet.

CoolerMaster Hyper 212 อันนี้ดีไหมคับ และติดตั้งยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CoolerMaster Hyper 212 อันนี้ดีไหมคับ และติดตั้งยังไง

ตามหัวเลยคับซื้อมาแล้วอยากรู้ว่าติดตั้งยังไง พอดีอยู่นครศรีไม่ค่อยได้ขึ้นกรุงเทพ เลยอยากทราบวิธีใส่มันอะคับ

ตามคู่มือเลย

Comment

อย่างแรกต้องรื้อบอร์ดก่อนนะครับ อุอุ

Comment

รุ่นนี้ ต้อง รื้อ บอร์ด ออกมาหมดเลยครับแล้วค่อย ยกเข้าไปใหม่ อิอิ ติดตั้ง ยากนีส นึง

Comment

เอาใจช่วยละกันครับ

Comment

ต้องใส่แผ่นรองหลังบอร์ด ของ CM เลยครับเพระมัน ค่อนข้างหนักอยู่ 7ขีด

Comment

Working...
            X