Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ โปรแกรมที่ รวมไฟล์ video หลายๆไฟล์เป็นไฟล์เดียวทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ โปรแกรมที่ รวมไฟล์ video หลายๆไฟล์เป็นไฟล์เดียวทีครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ คือผมมี การ์ตูนเรื่องนึงอะ มันเป็นเรื่องเดียว แต่เเบ่งเป็นหลายตอน ผมอยากให้มันกลายเป็นไฟล์เดียว
    สมมุติมี
    abc01.avi
    abc02.avi
    abc03.avi
    ผมต้องการรวม หนัง3ตอนเนี่ย เป็นไฟล์เดียวต้องใช้ โปรแกรมไรหรอครับ ผมใช้ total video converter แล้วมันค้างตลอดเลย นานด้วย cpu amd athlonx2 4400+ ram 2g ขอบคุณครับ
    แนะนำโปรแกรมทีนะ

เงียบมากมาย

Comment

Free Video Joiner

Comment

Windows Movie Maker ในเครื่องไง

ใช้ง่ายสะดวก แปลงได้หลายขนาดอีก แนะนำ

Comment

Working...
        X