Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือเรื่อง 3D analyze ฟน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือเรื่อง 3D analyze ฟน่อยครับ

คือว่า ผมอยากจะตัด shader 3.0 ออกไปอะ

จะเซ้ตยังไงเหรอครับ เพราะผมลองมาแล้ว

คือ shader ผมไม่ถึงไง 2.0 เอง

แต่ฝันสูงอยากเล่น dmc4 เพราะไม่มีเงินซ์้อการ์ดจอเลย

ถ้าใครรู้ก็ช่วยหน่อยนะครับ

หรือเซ็ตยังไงก็บอกที ภาพไม่สวยไม่ว่า ขอแค่ได้เล่นก็พอใจครับ

สเปคบ้านผมกฌ Pentuim(R)4 3.20Ghz แรม ddr2 kingston 1 GB

ส่วนที่ห่วยที่สุดคือ การ์ดจอ ATI Radeon x300/x550/x1050

ห่วยขั้นเทพเลยครับ ถ้าเอาไปเทิร์นจะได้ซํกกีบาทเนี่ย -*-
Working...
X