Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสร้างไฟล์Update Nod32 V3 ยังไงครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสร้างไฟล์Update Nod32 V3 ยังไงครับผม

คือผมซื้อลิขสิทธิ์ Nod32 v3 มา 1 แผ่น
    แต่บ้านผมมีคอม4เครื่องอะครับ
    แล้วจะสร้างไฟล์Update Nod32 V3
    ไปลงอัพเดทให้กับ3เครื่องที่เหลือยังไงหรอครับ

เห็นเขาว่าใส่ User เดียวกันก็ได้ แต่ห้ามอัพเดทพร้อมกัน
    มันใช้ได้จริงหรือเปล่าครับ

หรือพี่ๆทุกคนมีวิธีไหน ช่วยแนะนำหน่อยนะครับผม

ขอบคุณครับ

จะสร้างไฟล์อัพเดทออฟไลน์ต้องใช้ Business Edition นี่งับ ไม่รู้ตัวอื่นใช้ได้มะ ไม่เคยลอง

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
      จะสร้างไฟล์อัพเดทออฟไลน์ต้องใช้ Business Edition นี่งับ ไม่รู้ตัวอื่นใช้ได้มะ ไม่เคยลอง
      ง่า
      แล้วมีวิธีอื่นไหมครับ

แล้วถ้าใช้ user เดียวกันจะได้ไหมครับ
      แต่ตั้งไม่ให้อัพเดทพร้อมกัน

Comment

Working...
      X