Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนผมหน่อยครับ RO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนผมหน่อยครับ RO

ใครเล่น RagnarokOnline บ้างครับ
    ช่วยสอนผมปล่อยบอทหน่อยครับ
    ผมลองทำเองแล้วก็ไม่ได้อะครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

ผมเคยเล่นนะครับราวๆ 5 ปี เห็นจะได้

บอทเคยใช้แต่พวกตระกูล kore แต่เดี่ยวนี้คงใช้ไม่ได้แล้วมั่งอันนี้ไม่แน่ใจ

พวกตระกูล kore เป็น open source ดังนั้นเราต้องเขียนโปรแกรมเป็นถึงจะใช้ได้

ส่วนสำคัญในการเขียนมีหลายอย่าง สำคัญสุดคือต้องติดต่อกับ server ให้ได้ก่อนหนะนะ

ปล.ผมแค่คนเคยใช้เมื่อ 2 ปีก่อน ตอนนี้เป็นไงผมไม่รู้แล้วหละ ^^"

Comment

สอนทำไม เวบเขามีหมด เรียนรู้เอง

www.thaikore.com เวบคู่ควร เพื่อนคู่เกมส์

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
        สอนทำไม เวบเขามีหมด เรียนรู้เอง

www.thaikore.com เวบคู่ควร เพื่อนคู่เกมส์

ใช่แล้ว เมื่อก่อนใช้ mzkore1.8 อิออิ

Comment

Working...
        X