Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีForward PortของComtrend AR-5321uครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีForward PortของComtrend AR-5321uครับ

อยากทราบวิธีForward PortของComtrend AR-5321uครับ
    ที่บ้านใช้เน็ตของmaxnetครับ

Forward Port ? cre dot a ? หรอครีาบ

Comment

อยากรู้เหมือนกัน
      .....เข้ามารอผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

โหลดบิตครับ

Comment

ดันๆ

Comment

โหลดบิตครับ ทำไม ต้อง Forward Port ด้วยล่ะ
            ถ้าจะ Forward Port ลองไปดูใน menu ในส่วน ของ Virtual Servers หรอ NAT แล้วแต่ตัว moder อาจจะไม่เหมือนกัน

Comment

คือว่าที่Forward Port โหลดบิตเพื่อที่ว่าConnectableจะได้เป็นyesอะครับ

Comment

อยากทราบเหมือนกัน

Comment

http://portforward.com/ ลองหาดูก่อนครับเผื่อมี ยี่ห้อเดียวกัน ทำคล้ายๆกันคนับ

Comment

ตั้งค่าที่ตัวโปรแกรมโหลดค่ะเลือกเชื่อมต่อ Port 80 เท่านี้ก็ yes แล้วค่ะ

Comment

Working...
                    X