Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเตือน !!! สำหรับการซื้อจอ LCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม acer x193hq จอกระจกอ่ะครับ มีอยู่จุดนึงแต่พอไปขูดๆก็หายนะครับ
    งงครับ

Comment

เป็นผมนะจะไปประจาณหน้าร้านมันเลยถ้าซื้อไปวันเดียวแล้วมีปัญหาไม่ให้เปลี่ยน

Comment

เหอๆ

เซงแทน

แต่จะเก็บไว้เป็นประสบการณื ในการเลือกซื้อจอ ครับ

ขอบคุณครับผม

Comment

มันหยิบอีกเครื่องให้อะเปล่า

Comment

ถ้าเป็นผม ผมก็เซงนะ ซวยเลย

Comment

อันนี้ผมว่าก็แล้วแต่ดวงนะครับ เจอแบบนี้แนะนำก่อนชื้อต้องเข้าวัดชะหน่อยแล้ว

เป็นผมๆเอาตายละอยู่ใน 7 วันด้วยแบบนี้ก็สวยดิ

Comment

Working...
              X