Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตรียมดู reviwe LENOVO T450 P7450 เร็วๆนี้ครับ สั่งของแล้วย ของยังไม่มา มารายงานตัว!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เตรียมดู reviwe LENOVO T450 P7450 เร็วๆนี้ครับ สั่งของแล้วย ของยังไม่มา มารายงานตัว!!

ขอกันอีกซักน่อย

เด๋วของมาแล้ว

เอาตั้งแต่เกะกล่องเลย

อิอิ

ใครใช้ reviwe LENOVO T450 P7450 มารายงานตัวกัน

ไปยืมรูปที่อื่นมาให้ดูกันก่อน

[IMG]http://www.****************/2008/content/news/09apr/Lenovo%20y450%20y650%20update/lenovo%20y450%20y650%2024.jpg[/IMG]
    Last edited by nung1222; 25 Apr 2010, 15:05:17.

นี่จะวันพุธมั่ง ได้ของ

Comment

รอชมครับ

Comment

รอด้วยครับ

แต่ชื่อรุ่น มันเป็น Y450 หรือเปล่าคับ

ผมไปแอบดูเวป notebookspec มีคนเอามาลงแล้ว ร้อนน่ากลัวง่ะ

Comment

รอชม

Comment

มา ปูเสื่อ รอชมครับ ^ ^

Comment

ปูเสื้อรอเหมือนกันรอวันเปลี่ยนเครื่องบ้าง สิ้นเดือนนี้คงได้เอิ้กๆ แต่ไม่รู้ว่าจะเอาตัวไหนเลย - -

Comment

หือ

มันร้อนขนาดนั้นเลยหรอ

ตอนนี้รอของยุน้า

ใครมีก็มา Review กันก่อนได้นะ

Comment

ทำไมอัปลายเซ้นแล้วมันไม่ขึ้นอ่ะ

Comment

ผมก็ว่าจะเอาเหมือนกันนะแต่กลัวไอ้ตรงขาวๆมันเหลืองยังคิดไม่ออกเลยว่าจะทำยังไงดี

Comment

ผมทำไปนิดแล้วท่านมาสานต่อเสริงส่งกันด้วยน่ะคับ อิอิ

Comment

Y450/P4750 ถอยมาสองวันก่อนครับ ลง window7 เรียบร้อยครับ แต่ driver bluetooth ของรุ่นนี้ยังไม่รองรับ window7 นะครับ

เรื่องการระบายความร้อนต้องยกให้รุ่นนี้เลยครับ หลังจากได้ลองเล่นมาสองวัน ถ้าเปิดเครื่องเล่นเนทใช้งานทั่วไปจะรู้สึกอุ่นๆตรงส่วนของ harddisk มุมขวาล่างครับ ซึ่งน่าจะเป็นเรื่องปกติของ notebook ทั่วๆไปนะครับ ส่วนเรื่องของการเล่นเกมส์หนักๆ พัดลมระบายความร้อนจะทำงานหนักขึ้นครับ ผลที่ออกมาคือความร้อนก็ยังแน้นไปในส่วนของ harddisk นะครับ ร้อนขึ้นจากเดิมนิดนึง ประทับใจกับระบบระบายความร้อนของรุ่นนี้มากครับ

หลังจากที่ได้ลองลำโพงของเครื่องนะครับ เมื่อเทียบกับ ลำโพง altecLancing ของ hp ปรากฎว่าเสียงที่ได้จาก Y450 ดีกว่าครับ ดังกว่าและให้ความรู้สึก surround มากกว่าครับ

ความสว่างของจอมีให้ปรับสว่างจนถึงขั้นแสบตาเหมือนมองหลอดไฟเลยครับ จากที่ใช้มานะครับ เล่นปกติๆผมก็ไม่ได้ปรับความสว่างสูงสุดครับ แต่จะได้ใช้เมื่อเปิดหนังดูในเครื่องนี้ครับ ความสว่างช่วยทำให้ภาพที่ออกมาชัดเจนและเนียนมากยิ่งขึ้นครับ

มีคำถามอะไรเดี๋ยวผมจะลองให้นะครับ

Comment

เด๋วตัดมาขายราคาถูกให้ อิอิ เร้วๆนี้

Comment

มองรุ่นี้อยู่เหมือนกัน Ei Ei

Comment

ผมก็เพิ่งได้เครื่องมาเมื่อวันศุกร์น่ะครับ เด๋วคืนนี้จะทำ review แล้วครับ อิอิอิ

Comment

Working...
                              X