Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชื่อได้มั้ยเนี่ย 9.5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชื่อได้มั้ยเนี่ย 9.5

แรงเวอร์ไปปะ

บน ไดรเวอร์ 9.5
    ล่าง ไดรเวอร์ 9.1

คะแนน CPU คงไม่มีผลละมั่ง เพิ่มมาแค่ 150 MHz เอง
    Last edited by visionnet; 5 Jun 2009, 13:33:36.

ไม่ดีหรอเพิ่มตั้ง 5000 คะแนน

Comment

Originally posted by merlix View Post
      ไม่ดีหรอเพิ่มตั้ง 5000 คะแนน
      5555+ ก็ดีสิครับ ไดรเวอร์แรงๆๆๆๆๆ

Comment

การ์ดไรอ่ะ ได้เท่าผมเลย 4770

Comment

Originally posted by urachima View Post
          HD4870 ครับ

Comment

ตัวเต็มรึปล่าวผมก็ไม่ทราบ -*-!

แต่เว็ปหลักมันยังไม่เอามาลง หมายฟามว่าไง *-*? มันแก้ไขอะไรบางอย่างหรือมันแค่ลงช้ากว่าเว็ปอื่น เห็นว่าจะลงวันจันทร์ 0.0

---

ตกลงที่ออกมาแล้วคือตัวเต็มใช่ไหมครับ ไม่ใช่beta ผมเข้าใจถูกไหมครับ !??
            Last edited by deedocmtc; 17 May 2009, 06:05:49.

Comment

ตัวเต็ม สิคับเวปหลักเค้ามีกำหนดการปิดเซิพเพื่ออับเดดเหมือนเกมออนไลไงคับ อิอิอ ปกติแล้วจะปิดทุกวันศุกร์จากเมื่อก่อนวันพุทธ แต่คราวนี้เปนไรไม่รู้เลื่อนไปเป็นวันจัน ซึ่งทำให้คาดการได้ว่า driver 9.6 จะออกในวันที่ 19 หรือ 26 เดือนหน้านี้แน่นอนคับ -0-

Comment

ถ้ามีตัวที่สนับสนุน Sapphire HD4770 แล้วก็ดีเหมือนกันครับไม่อยากลง Driver ที่แถมมากับกล่องครับผม

Comment

Originally posted by urachima View Post
                  ถึง 50000 คะแนน เลยเหรอ เเรง ขิงๆ ใช้ CPU อะไรนะ
                  i7 @ 3.6 GHz คะแนน 3DMark03 ยังไม่ถึงเลย

Comment

ผมใช้ 9.5 แล้วมันมีปัญหานิดหน่อยเลย กลับมาใช้ 9.4 ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...126119&page=69

Comment

แรง ๆ

Comment

ใช้สเป็คอะไร ขอดูรูปหน่อยดิ
                        Originally posted by TWK. View Post
                        ถึง 50000 คะแนน เลยเหรอ เเรง ขิงๆ ใช้ CPU อะไรนะ
                        i7 @ 3.6 GHz คะแนน 3DMark03 ยังไม่ถึงเลย
                        X2 6000+ @ 3.15 เอง เห็นของ OCZ รีวิว เดิมๆๆ ประมาณ 48000 เอง ถ้ามารีวิวใหม่โดยใช้ 9.5 จะขึ้นเท่าไรอะเนี่ย ถึง 6 หมื่นเลยมั้ง
                        Last edited by visionnet; 17 May 2009, 18:22:51.

Comment

Working...
                        X