Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเล่นcall 4 กับ9800gtx+ ไม่เห็นลื่นเหมือน4670 เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by chaogame View Post
    7850 3.1G 3d2006ได้ 2500 ครับ
    ทะมาย 3D 06 ได้ 2500 เองอ่ะครับ ของผม NB 8600m gs ยังได้ 4500 เรยอ่ะครับ (ซึ่งมันก็เล่น COD4 ได้แบบเกือบลื่น กะ crysis 1024x768 ได้กลาง
    มีไรผิดพลาดป่าวคับ
    รึว่าเป็นคะแนน CPU ครับที่ได้ 2500
    ถ้างั้นก็ขออภัยคับ

Comment

ของผม VGA 8500 GT ยังเล่นได้ไหลลื่นเลย

คงจะเป็นที่ไดร์เวอร์ ไม่ก็วินโดว์ ละครับ

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
        ทะมาย 3D 06 ได้ 2500 เองอ่ะครับ ของผม NB 8600m gs ยังได้ 4500 เรยอ่ะครับ (ซึ่งมันก็เล่น COD4 ได้แบบเกือบลื่น กะ crysis 1024x768 ได้กลาง
        รึว่าเป็นคะแนน CPU ครับที่ได้ 2500
        น่าจะคะแนนซีพียูมั้งครับ

2000 การ์ดจอต้องรุ่นนี้แล้นนน..

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
          ผมว่าคะแนน cpu อย่างเดียวครับ

Comment

ถ้าวัดกันที่เกม cod4 เกมเดียว hd4670 ทำได้ดีกว่า 9600gt อีกคับแต่เร็วกว่า 9800gt นี่ไม่แน่ใจ

Comment

เมื่อก่อนผมใช้แค่ 9800GT นะครับ ปรับสุดๆยังได้เกมส์ COD เนี่ย ทั้งภาค 4 และ 5 ไม่มีหน่วง
              9800GTX+ ไม่ต้องพูดถึงเลยครับ

Comment

format ครับ

Comment

-ดูPSUไฟพอปล่าว(มีนะอาการกระตุกแต่ไม่วูป)
                  -ลงวินโด-ลงเกมใหม่

Comment

ต้องมีอะไรผิดพลาดแน่ๆ ใส่ร้ายเขียวสุดที่รัก ของผมได้อย่างไร ดิ้นๆๆ

Comment

ขุดมาเล่นใหม่อีกที ละ
                      เพราะเกมส์นี้จบตั้งแต่สมัย GF8600GTS ( + E6600 ) โน้น ละ 555+ (เล่นจบพร้อมๆ กันกับ Crysis เลย) ถ้าจำไม่ผิดก็ปลายปี 07
                      ลองใช้ GF9800GTX+ เล่นละ ได้ 100 fps กว่าๆ เลย อะ -*- เทพ ขิงๆ ภาพนี้เนียนๆ กริ๊บ (1440 x 900 )

Comment

Originally posted by KazuyaVIP View Post
                        ของผม VGA 8500 GT ยังเล่นได้ไหลลื่นเลย

คงจะเป็นที่ไดร์เวอร์ ไม่ก็วินโดว์ ละครับ
                        ไม่เชื่อ

Comment

ขาย 9800gtx+ เเล้วซื้อ 4670 โลด :P

Comment

ถ้าขายคงไปเอา4870 นะครับ ฟังดีๆๆนะครับมันลืนทุกอย่างไม่มีหน่วง อะไรซักอย่าง แต่พอเดินแบบข้างๆเร็วๆ
                            ใครมีลองทำดูครับ อยากรู้เหมือนกัน เอาง่ายๆ เหมือนมันมันต่อเนื่อง ถ้าเดินข้าง แล้วดูกำแพง
                            ถ้าอยุ่เฉยๆแล้วไม่คิดไร ทหารเป็นร้อยฮอเป็น10 สบายๆไม่มีกระตุก แต่พอเดินข้างๆลองดูดีๆครับ หรือว่าเป็นเป็นเอฟเฟคเกมส์ แบบว่าขาพันกัน 55555 หรือเดินข้างหน้าเร็ว แล้วลองมอง ข้างดูเช่นกำแพงหรือบ้านหรือว่า ต้นไม้
                            ปล อยากให้ลองดุครับ หรือว่าตอนนั้น ผมเล่นครั้งแรกอินกับเกมส์เลยไม่ได้สังเกตุ คาใจใครมีลองดูดีๆๆทีครับจะได้รู้ วิโดว์ผม ไม่ได้โมอะไรเลยครับเดิมๆ เกมส์ปกติหมด ย้ำหรือตอนแรกที่ผมเล่นอาจไม่ได้สักเกตุ ใครมีลองดูทีแล้วมาเล่ากันหน่อยครับ

Comment

Originally posted by nikom1806 View Post
                              ไม่เชื่อ

ผมจะโกหกไปเพื่อไรครับ -.-

ถ้าผมโกหกแล้วจะมีไรดีขึ้นอะ

ลายเซ็นผมเองก็ยังลงไว้อยู่

Comment

8600m gt เปิดสุดพร้อม 4xaa ที่ 1280*800 ยังได้

8500gt บน desktop คงไหวอยู่แล้ว (gpu m ของโน๊ตบุ๊คครับ Clock/mem จะต่ำกว่ารหัสเดียวกันบน desktop)

จากการกระตุกแบบนี้เห็นทีต้องล้างเครื่องครับ แล้วถอยหลังไดรเวอร์การ์ดจอดู อาจจะลองไดรเวอร์ติดแ่ผ่นก่อนก็ีได้นะ

Comment

Working...
                                X