Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ Abit Faltal1ty AN9 32X

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้ใช้ Abit Faltal1ty AN9 32X

คือผมอยากทราบว่าอุณหภูมิ ของเมนบอร์ดเท่าไหร่กันบ้างครับ power ,system , Cpu(ของผม X2 3800+) ของผมมัน power 48-60 ,system 37-46 , CPU 38-55 ช่วงบ่ายน่ะครับ ไม่มีแอร์ ห้อง 33-40 แน่ะร้อนตับแตก ผมกลัวมันสูงเกินไปเพราะผมถอดฮีทไพพ์ทาซิลิโคลนแทนเทอร์มอลแพดของเดิมแต่จำไม่ได้ว่าของเดิมมันร้อนเท่าไหร่บ้าง

เคยใช้ครับ จำไม่ได้แล้วว่าอุณหภูมิมันเท่าไหร่บ้าง แต่ตัวนี้ ไม่ร้อนนรกแตกครับ เพราะมีพัดลมช่วย

ของท่านผมว่าร้อนไปนิดนึงครับ แต่น่าจะเพราะอุณภูมิห้องด้วย ช่วงก็ร้อนจริงๆ

Comment

ตอนกลางวันร้อนมากครับช่วงนี้ แต่ดึกค่อยเย็นหน่อย ลมดีมากเลยบ้านผม

จะมีผู้ใช้อย่างผมผ่านมาบอกบ้างไหมน้อ...

Comment

ง่า.... เงียบกิ๊บ

Comment

ดันมาดูกันหน่อย

Comment

Working...
          X