Announcement

Collapse
No announcement yet.

______เรื่องอุณหภูมิHDD________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ______เรื่องอุณหภูมิHDD________

เครื่องผม มี HDD 2ลูก ซีเกต์ต 80 Gb ลุก master 44 c ลูก2 45c ถือว่าปกติรึป่าวครับ หรือร้อนเกินไปครับ และ CPU 2.66 P4 อยู่ 41c ครับ

hdd ก็ ราวๆ เนี่ย ไม่เกิน 50C
    CPU 41c สงสัย ยังทำงาน 1-2%

Comment

ปกติที่สุดเลยครับ

Comment

ปกติครับ

Comment

เย็นแล้ว อะ ท่าน

Comment

ตอนนี้ ผม ย้าย พัดลมมาติดหน้าเคสด้วย เพื่อเป่าHDD 2ลูก เหลือ35 c แล้วเอาพัดลมหลังเคส ลงมาอีก ช่องหนึ่ง ทำให้ อากาศ ที่เข้า มาด่านหน้า เครื่อง ออกไป พร้อม ความร้อน ของ HDD2 ลูก และ การ์ดจอ ที่มี ซิงค์ X1300 ดีรึป่าวครับ

Comment

Working...
            X