Announcement

Collapse
No announcement yet.

x-men อีกแล้วครับทั่น ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x-men อีกแล้วครับทั่น ^^

คือว่าผมลงเกมส์เล่นได้ปรกตินะครับ แต่ว่าเล่นไปซักพัก(แป็บเดียว) เสียงมันจะหายไปเลย ต้องออกแล้วเข้าใหม่ เสียงถึงจะมา และก็หายไปอีกเหมือนเดิม นี่ลงใหม่ 2 รอบแหละครับ ยังเป็นเหมือนเดิม ...... ใครเคยเจอ และแก้ไขยังไงรบกวนด้วยครับ ชอบเกมส์แนวนี้มากครับ เสียงหาย นี่เซ็งเป็ดเลย ....ขอบคุณล่วงหน้่าครับ

ตอนลงก็ไม่มี Error นะครับ งง มากมาย ต่อเล่น กับ LCD32 Toshiba แหล่มเลยครับ แต่เสียงหาย เซ็งเจงๆ

Comment

สเปคเครื่องที่ใช้
      x2 5200+
      VAG HD3850 256/256
      Ram 4G/800
      sound Audigy 2ZS แจคทอง
      OS xp sp3 final

เล่นเกมส์อื่นได้ปกติ - -"

Comment

ส่งสัยจะเป็นที่ตัวแผ่นเกมส์ครับ เล่นไปเล่นมา ตอนที่เป็น movie มันดันมีเสียงแต่พอตอนเล่นเกมส์ดัน เสียงหายอีก เง้อ

Comment

32 เลยหรอคับ ปวดตาป่าวคับ >>>> แผ่นเกมคับ ไฟล์มาไม่ครบ 100 %
          บอกแล้ว ว่า แผ่น แท้

Comment

Originally posted by redhot69 View Post
            32 เลยหรอคับ ปวดตาป่าวคับ >>>> แผ่นเกมคับ ไฟล์มาไม่ครบ 100 %
            บอกแล้ว ว่า แผ่น แท้
            32 ไม่ปวดตาครับ เวิร์คมาก แต่แผ่นที่ผมใช้เล่นคนอื่นลงเล่นได้งะครับ ตอนนี้เปลี่ยนแผ่น ลองลงไดรว์เวอร์ ซาวด์ การ์ดจอ ใหม่แล้ว ก็เหมือนเดิม ปวดตับจริงๆ

Comment

สงสัยได้ลงวินโดว์ใหม่ เซ็งเป็ด -*- นานๆ มีเกมส์ถูกใจที

Comment

ขอยืมกะทู้ถามหน่อยครับ
                ของผมเล่นๆบางทีมันก็ไม่ค้างบางทีมันค้างแล้วก็เด้งออกอ่ะครับเป็นที่ไฟล์เกมหรือเป็นที่เครื่องครับ

Comment

Originally posted by 060238901 View Post
                  ขอยืมกะทู้ถามหน่อยครับ
                  ของผมเล่นๆบางทีมันก็ไม่ค้างบางทีมันค้างแล้วก็เด้งออกอ่ะครับเป็นที่ไฟล์เกมหรือเป็นที่เครื่องครับ
                  ไม่ทราบสเปคเครื่องใช้อะไรแบบใหนอยู่คับ

Comment

window นะ ลองเปลี่ยน ลง window ใหม่ดู (window ใหม่ๆอะ xp dark อะไรก็ว่าไป)

ผมเคยเจอ คอมเทพ แต่มันกระตุกขั้นเทพ เปลี่ยน-ลง winใหม่ แป๊ป หายสนิท เล่นสนุกเหมือนคนอื่น ฮ่า~

Comment

ลงวินโดว์ใหม่ แล้วตอนนี้เสียงมาแล้วครับ มันส์พะยะค่ะ

Comment

Working...
                      X