Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus M4A78 Pro ถามผู้ที่ใช้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus M4A78 Pro ถามผู้ที่ใช้หน่อยครับ

ผมวงสี่เหลี่ยมสีเขียว คือตรงนั้นผมใช้เสียบกับพัดลม CPU อะครับ

แล้ว ที่ผมวงสี่เหลี่ยมสีแดงอะ มันเป็นที่เสียบแบบ 3 รู

คืออยากจะทราบว่า ไฟตรงนั้นออกกี่ V. ครับ

แล้วสามารถเสียบกันพัดลมเคสได้หรือเปล่า

พอดีมีพัดลมอยู่อะครับ เป็นที่เสียบ 3 รู เหมือนกันแต่ไม่กล้าเสียบกลัวพัง
    Attached Files

ดันให้ตัวเอง

Comment

เล็งอยู่เหมือนกันครับท่าน
      เเต่ Lay Out ไม่ดุเหมือน msi เเหะ

Comment

มันจะเขียนบอกใว้
        fan_CPU นะ แปลว่าใช่เลย
        ถ้าเป็นไปได้ ไม่แนะนำให้นำเอาพัดลมไปเสียบ เชื่อมตรงกับ PSU จะดีกว่า

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          มันจะเขียนบอกใว้
          fan_CPU นะ แปลว่าใช่เลย
          ถ้าเป็นไปได้ ไม่แนะนำให้นำเอาพัดลมไปเสียบ เชื่อมตรงกับ PSU จะดีกว่า

ขอบคุณครับท่าน ก็กลัวๆๆเหมือนกัน

Comment

ทั้ง Chasis_fan กับ PWR_FAN ผมเสียบพัดลมเคสทั้งหน้า-หลังเลยครับ

Comment

Originally posted by Kaze View Post
              ทั้ง Chasis_fan กับ PWR_FAN ผมเสียบพัดลมเคสทั้งหน้า-หลังเลยครับ

เอางั้นเลย -.-

Comment

Working...
              X