Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง window ใหม่แล้วมันมีให้ save remove harddisk กับ dvd writerอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง window ใหม่แล้วมันมีให้ save remove harddisk กับ dvd writerอ่ะคับ

พอดีลง windows ใหม่ใน pc แล้วมันตรงมุมขวาล่างสุดมันมี icon ให้ save remove drive C,D และ drive E อ่ะคับ ไม่รู้ว่าผมทำอะไรผิดรึเปล่าเพราะปกติเคยเห็นแต่ให้ save remove เฉพาะ flash drive หรือ sd card เท่านั้นเองอ่ะคับ

ลบไดรเวอร์เกี่ยวกับอุปกรเก็บข้อมูลออก

ส่วนมากจะเป็นชิป เอ็นฟอร์ซ จะมีฟังชั่น Hot Plug

Comment

ไม่ผิดหรอกครับ ก็ทั้งหมดเป็น SATA ครับ

Comment

Working...
      X