Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันเป็นอะไร แล้วแก้ยังไง (เกี่ยวกับไดรฟ์เวอร์ครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันเป็นอะไร แล้วแก้ยังไง (เกี่ยวกับไดรฟ์เวอร์ครับ)

ตอนนี้ใช้ win xp sp2 ของ mod จากบิต อ่ะครับ แล้วพอลงไดรฟ์เวอร์ตามปกติ แล้วรีสตาร์ท พอดับเบิ้ลคลิกที่รูปลำโพงสีฟ้า (ขวาล่างอ่ะ) มันขึ้นงี้อ่ะครับ ฟังก็ฟังไม่ได้ แปลก็แปลไม่ออก แก้ก็แก้ไม่เป็น เลยมาถามครับ 55555+

ปล.ซ่อมลำโพงได้และครับ ตอนนี้ฟังกะ N73ME อยู่ -*- เสียงแตกๆ

เวงกำ ลืมรูป -*-

Comment

...

Comment

..............................

Comment

"ไม่สามารถตรวจพบ audio device ที่รองรับ application นี้ application จะทำการออกจากการทำงาน"

เช็ึค device manager

เช็ค sound and audio device

ในโปรแกรมเลือกเอาท์พุทถูกตัวรึเปล่า
          Last edited by Anubizy_GOLD; 17 May 2009, 22:42:24.

Comment

ดึงแรมออกให้จอมันฟ้าครับถึงจะหาย (ล้อเล่น)

เหมือนไดเวอร์ไม่ครบ หรือไม่สมบูรณ์ อ่าครับ

Comment

Working...
            X