Announcement

Collapse
No announcement yet.

3 อันครับ อันไหนเจ๋งสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมลงคะแนนให้ชุด 2 เองเสียงครับ
    แต่ AthlonX2 3800+3450 บาทน่ะครับ
    http://221.128.124.219/%7Eadvice/price/normal_price/

Comment

เอาชุด2แหละ คุณภาพคุ้มราคาดี

Comment

ชุด 2 กินขาดเลยครับ...พี่น้อง

Comment

ชุด 2 มันจะใช่ราคานี้จริงหรอคับ 3800+ เนี่ยะ ... ถ้าใช่จริงก็คุ้มสุดหละคับ
          แต่ถ้าไม่ใช่ ชุด 1 ครับ

Comment

Originally posted by pipe View Post
            ชุด 2 มันจะใช่ราคานี้จริงหรอคับ 3800+ เนี่ยะ ... ถ้าใช่จริงก็คุ้มสุดหละคับ
            แต่ถ้าไม่ใช่ ชุด 1 ครับ
            เหอะๆ เขาลงผิดมั้งครับ หรือไม่ก็ดูใน advice

Comment

ถ้า3800+ราคานี่จิงนะ ชุด2เลยครับ ถ้าไม่ก็นะเอาชุด1 อะเพิมแรงเปง2กิกได้ก็คงดี

Comment

Working...
              X