Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง xp เช็คในเครื่องของแท้ แต่ไปเช็ค ในเว็บ microsoft กลับไม่แท้..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง xp เช็คในเครื่องของแท้ แต่ไปเช็ค ในเว็บ microsoft กลับไม่แท้..

วันนี้ลง windows xp ลงปุ๊บ ลองเช็ค ดูว่าแท้รึเปล่า ก็เข้าเว็บไปเทสเลย
    ปรากฎว่าของ ปลอม แต่มาเช็คที่เครื่อง เป็นของแท้ งงมากๆๆครับ
    ทั้งที่ แผ่นที่ลง เคยลงมาแล้วหลายครั้ง
    ใครๆๆเคยเป็นแบบผมบ้างครั้ง ขอบคุณครับ..

มีงี้ด้วย ตวาจในเว็บได้ Window กุ๊กกุ๋ย

Comment

เช็คยังไงครับ เช็คที่เครื่อง

Comment

อย่าเช็คกับหมาไฟ

IE only

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
          เช็คยังไงครับ เช็คที่เครื่อง

นั้นดิ

Comment

ของผมใช้แผ่นแท้ดาวน์โหลดจากไมโครซอฟต์ได้ทุกอย่าง

Comment

Working...
            X