Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 275 กับ iCute QH02 พอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 275 กับ iCute QH02 พอไหมครับ

คือว่า ซื้อ EVGA 275 มาเรียบร้อยแล้วครับ
    ที่ห้องเปิดแอร์อุณหภูมิ 25 องศาครับ เวลา
    Idle อุณภูมิ GPU ก็ประมาณ 46-48 เวลา
    Full load อุณภูมิก็ 70-75 ครับที่รอบพัดลม
    75 percent

แต่เรื่องของเรื่องก็คือผมทนเสียงพัดลมมันไม่ได้ครับ
    ก็เลยว่าจะซื้อ Arctic Cooling Accelero Xtreme
    ของ TK เค้ามาติดให้การ์ดจอสักหน่อย

แต่ว่าคิดไปคิดมาสงสัย case เราไม่พอแน่เลยครับ
    เลยมาถามเซียนช่วยฟันธงให้หน่อยครับ

เซียนฟันธงให้หน่อยนะครับ ว่าพอไหมกับเจ้า
    iCute QH02 ขอบคุณมากครับ

ขอดูรูปใส่ในเคชที่ใช้ตอนนี้หน่อยซิครับเอาตอนใส่ VGA แล้วนะครับ

เคชที่ผมใช้ ASUS275 IDEL 40 เอง FULL 70 ไม่เปิดแอร์ และ ฟิครอบพัดผมไว้ที่ 40%ตลอดครับ
    ถ้าเปิดแอร์ก็ต่ำลงมาอีก 3-4 องศาครับ ตอน FULL ครับ

Comment

กะลาสี วัดแล้วประมาณ 10.5 นิ้ว

Comment

ลองถ่ายรูปมาแล้วครับ

1.ภาพแบบทั้งเคส
        [IMG] [/IMG]

2.ภายในเคสแบบเปิดฝาเคส

3.แบบ zoom ครับ

4.แบบ close up ครับ

ยังไงลองช่วยดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
        Last edited by Ficky; 19 May 2009, 01:38:30. Reason: แก้ไขรูปภาพ

Comment

Working...
        X