Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการCrossfireแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการCrossfireแนะนำหน่อยครับ

อยากถามว่า 16x-16x กับ 8x-8x มันต่างกันมากมั้ย
    ไปเจอบางกระทู้ บอกว่า ไกล้เคืยงกัน
    อยากรู้ว่าผมใช้ AMD มีบอร์ดรุ่นไหนที่crossfire ได้ ดีๆมั้งครับ AM2+ ครับ
    พอดีมี เจ้าhis 4770 2ตัว

16x-16x กับ 8x-8x ไม่ต้างกันเท่าไร CF ได้ไม่มีปัญหาแต่ถ้าต่ำกว่านี้ไม่น่าเล่นครับ
    ส่วนบอร์ดรอท่านต่อไป หุหุ

Comment

แล้ว ถ้า 16x-8x หล่ะครับ

Comment

ตัวที่หาในลายเซ็นต์ก็ได้ครับราคาถูกลงแล้วครับมือหนึ่งสี่พันกว่า

Comment

Originally posted by _d View Post
          ตัวที่หาในลายเซ็นต์ก็ได้ครับราคาถูกลงแล้วครับมือหนึ่งสี่พันกว่า

งับ งบหมดแล้ว อิอิ ไป เอา 4770 มา 2 ตัวจาCF
          ไหนจะ พาวเวอร์อีก

Comment

ถ้าไม่ทำเอามาปล่อยต่อได้นะท่าน กำลังหา

Comment

เอิ๊กๆ

คนมีของแต่งบดันหมด อด CF

ส่วนคนมีงบแต่ดัน ไม่มีของ ซะนี่

ไงก็เอาใจช่วยให้ได้ CF ไวๆ ครับ อิอิ

Comment

คงต่างกันที่ การปรับรีลูชั่นสูงๆ

(เดาเอา ^_^)

Comment

PSU ซัก 550-600 ก็พอครับ สำหรับ HD 4770 CF

Comment

Working...
                  X