Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยครับ

ลง Driver การ์ดจอ Galaxy 7900 GS วินโดวส์ฟ้องว่า Your software not pass window logo test อะไรประมาณนี้แหละ ผมจำไม่ได้ เกิดอะำไรขึ้นครับ แล้วต้องทำอย่างไรครับ

ไม่ต้องไปสนใจครับ next อย่างเดียวครับ

Comment

ไดร์เวอร์ลงไม่ผ่าน เปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอตัวใหม่ อะ

Comment

แล้วมันจะมีปัญหาทีหลังรึเปล่า

Originally posted by carzer View Post
        ไม่ต้องไปสนใจครับ next อย่างเดียวครับ
        เช่น บู๊ตวินโดว์สไม่เข้า

Comment

เอาจากใหนครับ

Originally posted by TWK. View Post
          ไดร์เวอร์ลงไม่ผ่าน เปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอตัวใหม่ อะ
          โหลดได้เปล่า

Comment

Originally posted by Cloxa View Post
            โหลดได้เปล่า
            หุหุหุ เลือกเอาท่าน

http://downloads.guru3d.com/download.php?id=10

Comment

Working...
            X