Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขอความช่วยเหลือ] Ghost แล้ว Patition Drive D,E หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขอความช่วยเหลือ] Ghost แล้ว Patition Drive D,E หาย

กรณีต่อไปนี้ มีสิทธิ์กู้คืนได้มั้ยครับ ?

HDD 160Gb มี Drive C D E

แต่แฟนเอาไปลงวินโดว์ใหม่ แล้วช่างมันเจือก Ghost ลงให้ แล้วเหลือเป็น Drive C อันเดียวเลย
    คือ D E ที่เก็บข้อมูลหายหมดเหลือแต่ C กับพื้นที่ว่าง 148Gb

ผมจะกู้ข้อมูลใน D กับ E มาได้มั้ยครับ

จะ Present งานใหญ่ให้ลูกค้าแล้ว ไม่ว่าจะวิธีไหน รบกวนบอกด้วยครับ หาทุกทางแล้วจริง ๆ

ขอบคุณครับ !! T-T

เดาๆ ไม่น่าได้ แต่น่าจะลองดู

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
      เดาๆ ไม่น่าได้ แต่น่าจะลองดู
      พยายามตั้งแต่ตี 3 แล้วครับ ถึงตอนนี้ยังกู้ไม่ได้เลย โคตรเศร้า

Comment

Working...
      X