Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อแลนไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับ AVG 8.5 รึป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อแลนไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับ AVG 8.5 รึป่าว

ต่อแลนไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับ AVG 8.5 รึป่าว
    เล่นเนทได้ปกติ
    พอจะมีวิธีแก้มั้ยครับ
    ขอบคุณครับ ^^

แลนที่ว่าเป็นบ้านคุณเอง หรือ องค์กรครับ ถ้าที่บ้านผมลองแล้วไม่มีปัญหาครับ แต่ที่ทำงานผม เป็นแลน ลงตัวลูกมันไม่ให้ผ่านไฟล์วอลครับ ไม่มั่นใจว่าต้องเซ็ตให้มี เกทเวย์ด้วยหรือเปล่านะครับ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
      แลนที่ว่าเป็นบ้านคุณเอง หรือ องค์กรครับ ถ้าที่บ้านผมลองแล้วไม่มีปัญหาครับ แต่ที่ทำงานผม เป็นแลน ลงตัวลูกมันไม่ให้ผ่านไฟล์วอลครับ ไม่มั่นใจว่าต้องเซ็ตให้มี เกทเวย์ด้วยหรือเปล่านะครับ
      แลนที่ทำงานอะครับ ตกลงมันเป็นที่ AVG เลยใช่ปะครับ
      ^^ ขอบคุนครับ

Comment

Working...
      X