Announcement

Collapse
No announcement yet.

" The Sims 3 " ออกมาให้เล่นกันแว้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• " The Sims 3 " ออกมาให้เล่นกันแว้ว

ตามเวป Bit ชั้น นํา หลังจากที่รอคอยมานาน สําหรับ ผม เอง อีก 5 hr ได้เล่น คับ หุหุ

หลังจากที่รอคอยมานาน อีกแค่ 5 hr จะเปนไรไป อิอิ

System Requirements: ระบบเครื่องที่ต้องการขั้นต่ำ

PC Desktop สำหรับเครื่องคอมพิวเตอร์บุคคล

XP (Service Pack 2)
    Processor Pentium IV 2.0 GHz / Athlon XP 2000+
    Memory 1 GB
    Graphics GeForce FX 5900 / Radeon 9500
    Graphics Ram 128 MB

Vista (Service Pack 1)
    Processor: Pentium IV 2.4 GHz / Athlon XP 2400+
    Memory: 1.5 GB
    Graphics: GeForce FX 5900 / Radeon 9500
    Graphics Ram: 128 MB

Laptop สำหรับเครื่องคอมพิวเตอร์พกพา

XP (Service Pack 2)
    Processor: Pentium IV 2.4 GHz / Athlon XP 2400+
    Memory: 1.5 GB
    Graphics GeForce: Go 6200 / Radeon mobile 9600
    Graphics Ram: 128 MB

Vista (Service Pack 1)
    Processor Pentium: IV 2.4 GHz / Athlon XP 2400+
    Memory: 2.0 GB
    Graphics: GeForce Go 6200 / Radeon mobile 9600
    Graphics: 128 MB
    Last edited by vkennyza; 18 May 2009, 12:19:55.

สงสัยมากโหลดอยุ่เ่ช่นกันแต่ทำไมมันออกมาไวมากขนาดนี้ กูรูมาชี้แนะทีครับ เหอๆ

Comment

มันตัวเต็มหรือเปล่าครับและมีภาษาไทยไหมเพราะจำได้ว่าea เคยบอกไว้ว่ามีภาษาไทยแน่นอนแต่มันจะออกเร็วกว่าของแท้ก็ไม่แปลกเพราะมีหลายเกมส์ออกเร็วกว่ากำหนดมากกว่าเกมส์นี้หมายถึงของก๊อป

Comment

โหลดเสร็จคงรู้
        ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน กลัวเป็น Fake

Comment

ใครลองเล่นแล้วลองมาอธิบายหน่อยครับ ว่ามีภาษาไทยไหม
          แต่ก็เห็นปล่อยกันตามเว็บโหลดบิทแล้วนะ

Comment

อีก40นาทีเสดคับ
            มีสูตรเงินไหมครับ
            อิอิ

Comment

The Sims 3 ผม Pre Order ไปแล้ว แต่เดี๋ยวขอโหลดมาเล่นมั่ง อิอิ

Comment

ในเวป zest เขาคุยกันว่าไม่มีนะภาษาไทยอะ
                โหลดอยู่เหมือนกัน แต่แค่ลองเล่นดูว่าเป็นไง ไว้เป็นการตัดสินใจซื้อของแท้

Comment

มาไวดีแท้ ...

^__^

ภาษาไทยผมว่า วันที่ 2 มิถุนายน เดี๋ยวได้รู้กันครับ ..

ผมว่าน่าจะมีนะครับ ..

ถึงว่ามันจะปิด EA Thailand แล้ว แต่ว่ามันก็จ้างเป็น Out-Source ได้นี่ครับ

..ไม่งั้นตกงานกันบานเลยครับ

Comment

น่าจะไม่Fakeนะดูจากคอมเม้นในหลายๆที่แล้ว

Comment

โหลดอยู่ อิอิ ดีที่เปลี่ยนเน็ตเป็น 2Mbps เหลืออีก 12 ชม. แนะ
                      จะได้เล่นสมใจอยากซะทีเว้ย!!!!!!!!!

Comment

หุหุรอมานาน

Comment

แต่ผมได้ยินมาว่า ก่อนที่ea thaiจะปิด ได้ทำpattern คำแปลภาคนี้ไว้ก่อนแล้วครับ[ว่าง่ายๆ ก็คือ แปลไว้แล้ว] ประมาณว่า งานส่งท้าย รอดูตัวจริงกัน!!!

ผมกะว่าจะไปจองซะหน่อย เกมโปรดในใจ ยังไงก็จะซื้อเก็บ อดใจไม่โหลด รอเล่นแผ่นแท้ดีกว่า

Comment

4MB ครับ ถึงโหดลได้แต่ไม่มีเวลาเล่น ม.4 มันยุ่งจริงๆ

Comment

จะรอดูว่า FBI จะจับคนทำได้ไหม 555+

ส่วนผมดูก่อนว่าจะเอายังไงดี

Comment

Working...
                              X