Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากหาที่วางเครื่องคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากหาที่วางเครื่องคับ

ตอนนี้ผมอยู่ที่ออสเตรียเลียแล้วอยากที่จะตั้งเครื่องโหลดบิต โหลดธรรมดา และรีโมตเข้าหน้าเวปเป็นบางครั้งไม่ทราบว่าเพื่อนๆพอจะทราบมั้ยคับว่าควรจะว่าที่ไหนดีคับ ขอบคุณคับ

กสท เลยครับ ถ้าวางเครื่องก็ไม่น่าจะเกินเดือนละ 3000 ครับ Speed Port 1G

Comment

แล้วออกนอกเท่าไรคับ

Comment

เน้น bit ใน หรือ bit นอกละครับ

Comment

ถ้าใน 1G แต่นอก ผมไม่แน่ใจนะครับลองหาข้อมูลคนที่รับวางนะครับ

หาตามเว็บบิต ของไทยเรานี่ก็ได้นะครับ มีเยอะเลย

Comment

เน้นไทยคับแต่อยากให้ออกนอกดีนิดอ่ะคับ เพราะต้องรีโมตมาเปิดเวปบางเวปด้วยอ่ะคับ และก็ดึงไปนอกด้วยบางส่อนนะคับ
            Last edited by noname_xp; 18 May 2009, 17:48:52.

Comment

Working...
            X