Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับ Phenom II720 Be เล่นLast Remantโหลด70%+ เ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับ Phenom II720 Be เล่นLast Remantโหลด70%+ เ

ตอนเล่น Last Remant นี่CPU ทำงานหนักมากเลยครับ load 70%+ ตลอดเลยอันตรายมั้ยครับนี่

เกิดจากตัวเกมส์รึปล่าวครับ เล่นเกมส์อื่นก็ไม่โหลดหนักขนาดนี้ รึเกิดจากสาเหตุอื่นครับ

พอมีทางแก้ไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

spec II720 be
    Ram 4gb hdd 640gb
    Vga 4870

70% ตลอดหรือเปล่าครับ หรือเฉพาะตอนเล่นเกมส์ ทำงาน 70% ไม่ปัญหาหรอกครับ ชิลๆ แต่ถ้าอยู่ดีๆยังไม่ทำไรก็ 70% ตลอด อันนี้น่าสงสัย

Comment

เคยเทสการ์ดกับ 3D06 มั้ยครับ ได้กี่คะแนน ของผม 4870 กับ 7750+ ได้แค่ 12400 เอง ถ้ามันดึงเฟรมเร็ตได้มากว่าจะเปลี่ยนมั่ง

Comment

อ่อครับ

เป็นเฉพาะตอนเล่นครับ เห็นมันโหลดค่อนข้างหนักเลยกังวัล บางทีวิ่งไปถึง80+ - -*

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ

Ps.ยังไม่ได้เทสเลยครับคุณMat ว่าจะเทสวัน-2วันนี้ล่ะ พึ่งได้มาใหม่เหมือนกันครับ

Comment

ชิวๆ

Comment

ถ้าเล่นได้ลื่นดีก็ไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ

ถ้าไม่ได้เปิดโปรแกรมอะไรแล้ว cpu load 70% ค่อยเครียดก็ได้ครับ ^^

Comment

บางคนซีพียูทำงานน้อยๆก็เครียด บางคนพอซีพียูทำงานเยอะๆหน่อยก็มีเครียดเหมือนกัน

อืมม ดูๆแล้วก็เครียดตาม..

-_-'

Comment

ปกติ

Comment

Originally posted by _d View Post
                  บางคนซีพียูทำงานน้อยๆก็เครียด บางคนพอซีพียูทำงานเยอะๆหน่อยก็มีเครียดเหมือนกัน

อืมม ดูๆแล้วก็เครียดตาม..

-_-'

Comment

Working...
                  X